Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfumo jike una cost ndoa nyingi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yo Yo, May 30, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wanawake wa siku hizi mfumo jike unafanya wawe na viburi na kujifanya juu ya wanaume.....wakishajiona wamesoma,wana mali basi kibri zinawajaa....lakini wakumbuke sio Mpango wa MUNGU wanawake wawe juu ya wanaume....MUNGU toka mwanzo ameagiza mwanamke atawaliwe na mwanaume.....

    Na afuate maagizo ya mwanaume na si vinginevyo...kinyume chake kwa sasa tunaona wanawake wanavunja ndoa zao wakidai wanataka uhuru wao......hizi haki zao sijui zinawafanya wawe na kibri.....


    nawashauri wanawake wenye kibri kwa waume zao waache maana fimbo ya mwenyezxi MUNGU itawapiga.......
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Sumu ya mapenzi ni mauzi--chokoraa
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nyie wanaume mnafuata mpango wa Mungu?
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Yo Yo
    kwa hilo samahani sana mkuu wanawake tumekandamizwa vya kutosha , sasa na sisi tunasimama kidedea.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Lizzy umeona huo mstari?

    Simpi mwanamke ruhusa ya kufundisha wala kumtawala mwanamume, bali awe katika utulivu. (1 Timotheo 2:12)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    Yo Yo vipi...?...na wewe umeshakuwa bongolala....? huishi chit chat siku hizi....kulikoni....?
     
  7. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hayo mambo alikuwepo kipindi cha Zamani lakini hiki cha kizazi cha sasa.Wanamke na Mwanaume nikitu kimoja katika kutoa maamuzi(haki sawa kwa Kila binadamu)
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mwanaume kaumbwa amtawale vema mwanamke.....sio kum piga wala kumnyanyasa.....kutoka kazini na kufika nyumbani kumpikia mumeo,kudeki,kufua sio unyanyasaji......

    mwanamke na akae nyumbhani kulea watoto sio kila siku semina haziishi hyatt hotel......unyanyasaji mnaosemema nyie ni majukumu yenu ambayo sasa hivi hamyataki kabisa......mko busy sana......mnasahau waume zenu ambao ndio maboss wenu duniani hapa......

    mwanamke hapa duniani mumewe ni kama mungu wake...ndio anaemuongoza kwenye kila kitu......

    wapendeni waumje zenu kama waume zenu wanavyowapendeni.......pia someni biblia na kuran mpate uelewa wenye hekima
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ukitaka kuwabadilisha watu kaa nao kwanza.....mtabadilika tu......

    changia mada plz
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndiyo .
    Una swali jingine?
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Za siku AD?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi....umenikumbusha thread ya Yo Yo aliyotuita bongolala....ubinadamu kazi kweli kweli.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani ni kaaazi kweli kweli. Ila wenyewe wanaomba kufundishwa na wanawake, sasa sijui tukatae?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa wakae nyumbani na kulea wakati jukumu lenu la kuleta mkate hamliwezi mpaka msaidiwe?

    Kama ukitaka kuishi kwa kufuata vifungu vya biblia, unatakiwa uviishi haswa na sio unachagua vile vinavyoku-favor wewe bila kuangalia upande wa pili.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ushauri wa bure; mnaonaje mkioana wenyewe kwa wenyewe ili ndoa zenu zidumu?
    Mfumo jike is here to stay!
     
  16. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizi sera za kimagharibi zimeiharibu sana hii dunia hadi kufikia kuenenda kinyume na maagizo yake Muumba. Mungu na atunusuru NA JANGA HILI. Kwa upande mwingine, mfumo huu unajengeka kutegemenana na msingi wa mahusiano kati ya wanandoa ulikuwaje. Hapa namaanisha wakati mnaanza mahusiano yenu mlikuwa na ulinganifu wa mawazo yenu yaani kila mmoja alimpa nafasi mwenzake ya kueleza mawazo yake? Tofauti na hapo ndo mwisho wa siku utakuta mambo haya yanajitokeza na kusababisha wanadamu kuenenda kinyume na mapenzi ya Mungu
     
  17. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huyo Timotheo si mwanaume ulitegemea aandike nini kama sio kujipendelea mwenyewe, na wewe unazidi kujipendelea tu
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama wanaume hawafuati mpango wa Mungu ndo itahalalisha mwanamke kwenda kinyume!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nadhani wewe utakua na mtazamo kama wa Kiranga!Huamini kama so colled vitabu vya Mungu ni vya Mungu!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Atakua ameachwa na yule mzungu!
     
Loading...