Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfumko wa massage salon dar ni mkubwa sana kwa sasa na unatisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kazikubwa, Aug 14, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Imekuwa kawaida katika vyombo vya habari kusikia matangazo yanayohusu huduma ya massage. Lakini katika matangazo yao utasikia kuna mabinti wachangamfu na wakuvutiana, huta juta kufanya massage kwao. Naomba wenye ufahamu kuhusu haya watufahamishe:-

    • kuhusu ongezeko hili la kasi za hizi salon zinaenda sambamba na uelewa wa watu kufanya massage?
    • Kwanini wasiseme kuwa wanao therapist waliobobea badala yake wanatia msisitizo kwa hayo maneno meusi hapo juu. Je matangazo hayo yanalenga jinsia fulani tu.
    • Kuna nini huko jamani maana na mimi nataka kujaribu ili nisijute.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Mbona zipo mda mrefu sana hizi massage parlor? Nenda ukanda wa kinondoni pale ni madangulo flani hivi,huduma zote zipo kunyonywa pipi,kula kei,kula GOti fresh ,hela yako tu!! Kazi ni Kwako!
     
  3. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hamna wahudumia waliohoka misuli na stress za shughuli za kila siku tu:A S-coffee:
     
  4. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wakazi wa dar wanaongezeka na mihangaiko ni mingi...so lazima massage parlor ziongezeke! uchovu bana ambao siku zote hutulizwa na mabinti wachangamfu na wakuvutia,
     
  5. l

    lokiyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2013
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 880
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    mmh hii kali ni kweli zipo nyingi sana
     
  6. Tujikomboe Finance

    Tujikomboe Finance JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 203
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tunataka kuwa kama Bangkok. Kila hatua tano kuna hiyo kitu
     
Loading...