Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfumaniwa ajipeleka mwenyewe polisi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, Mar 16, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Njemba moja ilifumaniwa huko Morogoro. Aliyefumania hakuwa na makuu aliwasabahi wagoni wake na kisha kutoka na nguo ndogo ya ndani ya yule njemba na kuondoka. Huku nyuma njemba lilikurupuka mbio na kukimbia. Baada ya siku 2 kupita likawa lina hadithia wenzie kuwa **** mmoja alimfumania na mkewe lakini halikufanya kitu chochote isipokuwa alichukua nguo yake ndogo ya ndani. Jamaa wakamwambia hapo alikuwa amekwisha, hili ni balaa jamaa atamfanyia kitu mbaya mzigo wake utakufa. Hapo jamaa ndipo alipoamua kwenda kwa mwenye mke ampe ile yake ya ndani. Jamaa kakausha kama hajui kilichotokea na anashangaa lini alimfumania mkewe na mtu. Hapo ndipo njemba ilipoamua kwenda polisi kudai nani hii yake ya ndani aliyochukua mwenye mke. Polisi wakamwambie aende nyumbani tu kwa kuwa jamaa kakana hajamfumania mtu na hajachukua nguo yake ya ndani. Njemba hivi sasa hoi kadhoofu; sijui haya malogi au anateseka kisaikolojia?:couch2:
     
  2. L

    Leonardmwanja JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeipenda hii !!!!
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii ni ya kweli au
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naye amvizie,achukue ya kwake. Atamrudishia tu.
    Ila akome kubeba ngobweso za wenzake... Watamgeuza wakike !
     
Loading...