Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfuko wa wahanga wa Mauaji ya Raia CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Sep 4, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ni maoni yangu kuna haja ya CHADEMA kuanzisha mfuko wa kusaidia watoto wanaoachwa na wahanga wa mauuaji yanayofanywa na polisi please please msiwaache hao watoto hata muwasomeshe japo hata kama baba zao hawakuwa wanachama wa CHADEMA
    maoni tuu CCM msijenge chuki
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    naunga mkono lakini nina wasiwasi michango itahujumiwa na haya makampuni ya simu sijui m-pesa n.k hata benki zinaweza kuhujumu lakini wajaribu..ccm have stretched their dirty ugly hands all over
     
  3. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu, nakuunga mkono. kuna haja ya kuanzisha huo mfuko. tunaotaka mageuzi tupo wengi sana na tunapinga uonevu wa mchana kweupe unaofanywa na ccm MAJAMBAZI/WAUAJI kwa kutumia polisi.




    Tuendeleeni kuwaelimisha wananchi, waelimike ili waling'oe madarakan hili li serikali la ccm MAONGO/MAJAMBAZI/MAFISADI/WAUAJI.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    wauwe ccm chadema wasomeshe mimi naona kama ni mfuko basi ni wa kutafuta wanasheria wazuri ili kuhakikisha serikali inabeba jukumu hilo na si vinginevyo...
     
  5. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    tunashukuru wadau mfano huyu mwandishi kaacha mjane na watoto wa 4 nani wa kuwasomesha. mimi nashauri kama kuna watu wenye upeo wapeleke hii mada kule chadema tuko radhi kuchangia kidogo kidogo ila iwe special fund kwa wahanga maana naona vifo vingi vyaja mbeleni
     
  6. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naungs mkono hoja
     
  7. J

    Jimy P Senior Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitachotakiwa kufuata Sheria Za nchi, mkiambiwa subirini Sensa iishe ndio muondelee na Maandamano heshimuni hakuna atakayedhurika,, ila mkiendelea kuvunja sheria Mtakufa tu na hao wanaowaambia muandamane hamtawaona mda wa Madhara yanapotokea kuanzisha mfuko mnawatengenezea watu ulaji Bahati mbaya uongozi wa chama hauna tofauti na uongozi wa Ukoo.....
    Wanaweza kufanyia maamuz fedha zenu kwenye kikao cha ukoooo
     
Loading...