Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfuko wa taifa wa bima ya afya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkereketwakamil, Aug 27, 2010.

  1. m

    mkereketwakamil Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakereketwa wenzangu vipi kuhusu lile swala la mfuko wa taifa wa bima ya afya? Huu ndio wakati muafaka wa kufichua uzembe , ulaji wa pesa za wafanyakazi wenye kipato kidogo na unyanyasaji unaondelea pale ndani na nje ya ofisi. Tumepata baadhi ya nyaraka za kusapoti malalamishi yetu kwa rais. Nipeni mchango wenu.
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Uzembe gani?, ulaji gani?, nyaraka gani? Hebu kuwa clearer ndugu.
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mfuko wa taifa wa bima ya afya ni idara nyingine ya ccm! bora kuanza kumwuliza Makamba kwanza, na mwaga huo ushahidi wako.
     
Loading...