Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfuko wa taifa wa bima ya afya katika hati hati ya kufilisika

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Karikenye, Apr 28, 2012.

  1. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata nyepesi nyepesi kutoka ndani ule Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya upo katika hati hati ya kufilisika nasikia serikali haipeleki michango yake na imekopa na kukomba pesa ya Mfuko huo:

    Source: Ya kuaminika sana!
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyi serikali inakomba kila mahali, NSSF nako nasikia hali ai shwari!!!!
     
  3. i

    iMind JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Nikweli. Siyo NHIF tu, bali mifuko mingi ambayo serikali inachangia au inapaswa ipeleke michango ya watumishi wake. Miradi yenye local counterpart contributions pia haijapata kitu.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    all signs of a a failed state.... kuna tatizo la accountability kubwa sana
     
  5. Mracho Ngongoti

    Mracho Ngongoti Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Sshhiiii.!! HERI mimi cjasema.
     
  6. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hawawezi kukubali ufe maana ndio mrija wa kupatia hela za bure kutoka kwa waatumishi
     
Loading...