Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfuko wa Jimbo kwa Wabunge kuwafanya watendaji au wasimamizi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Jul 31, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kazi za Mbunge ni kutunga sheria na kuisimamia Serikali.Serikali ni mtekelezaji.Mahakama ni mfuatiliaji wa matumizi ya sheria zilizotungwa na Bunge.Kwa kuanziasha mfuko wa Jimbo,Wabunge hawaridhiki na majukumu yao?
     
  2. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni Kweli kazi ya kubuni miradi ya maendeleo sasa ni ya wabunge wanaotakiwa kikatiba kuishauri na kuisimamia Serikali?
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Aug 3, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Serikali wajanja sana, wamewaingiza wabunge mtegoni ili kuwaziba midomo. Wanakuachia mafungu makusudi ili utumie vibaya halafu utashindwa kuikemea serikali! Hongera serikali ya JK kwa 'ubunifu' huo! Muda si mrefu utasikia tume imeundwa kuchunguza matumizi mabaya ya fedha katika Jimbo la Karatu au Kigoma Kaskazini!
     
Loading...