Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfugaji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Feb 17, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Feb 17, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mfugaji amejiwa na mwaandishi wa magazeti ili kumuhoji kuhusiana na maisha ya shambani kwake.
    Kwa bahati nzuri au mbaya Mfugaji hawapendi waandishi wa habari akaona bora amchoshe katika kujibu maswali...!
    Na mambo yakawa hivi;


    Mwandishi: Je ndugu wewe unawalisha ng'ombe wako chakula gani?

    Mfugaji: Ng'ombe yupi unayemzungumzia...! Mweupe au Mwekundu?

    Mwandishi: Ng'ombe mweupe!

    Mfugaji: Ninamlisha nyasi na vigunzi vya mahindi.

    Mwandishi: Na mwekundu?

    Mfugaji: Mwekundi yupi

    Mwandishi: Nina maana Ng'ombe wako mwekundu.

    Mfugaji: vilevile nyasi na vigunzi vya mahindi.

    Mwandishi: ahaa ok... sawa, Je unawalaza wapi?

    Mfugaji: Ng'ombe yupi mweupe au mwekundu?

    Mwandishi: Mweupeee!!!

    Mfugaji: Mweupe ninamlaza bomani kulee..!

    Mwandishi: Na mwekundu?

    Mfugaji: vilevile ninamlaza na mwenziwe!!!!

    Mwandishi: Hii sehemu ina majumba mengi, Na wakienda kulisha unafanyaje?

    Mfugaji: Yupi mweupe au mwekundu?

    Mwandishi: Woooteeee!!! ! (kwa hasira kidogo)

    Mfugaji: Umekasirika!?

    Mwandishi: La... Hapana sijakasirika! Naonekana nimekasirika?

    Mfugaji: Naona umenitolea mimacho... kaa ng'ombe anazaa

    Mwandishi: Aaah! Mzee utani huo...!

    Mfugaji: Sitanii ni kweli!

    Mwandishi: Tafadhali nifahamishe wakienda kulisha unafanyaje?

    Mfugaji: Mweupe nina mfunga kamba na kumzungusha malishoni na kumrudisha.

    Mwandishi: na mwekundu vilevile?

    Mfugaji: Mwekundu? Mwekundu ninamfunga kamba na kuzunguka nae kama mwenziwe!!!

    Mwandishi: Kwanini kila mara nikikuuliza huduma za ng'ombe zako unaniuliza mweupe
    au mwekundu halafu inatokea kuwa kazi zao wote ni sawa?

    Mfugaji: Kwa sababu Ng'ombe mweupe ni wangu.

    Mwandishi: Na mwekundu?

    Mfugaji: Ni wangu vilevile!!

    (Mwandishi presha juu)
     
  2. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha Ha Ha Ha Ha Ha Ha Ha ebwana hapo unajikuta unapayuka "aaaaaaggghhhh" afu unamalizia "pumbavu"
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Eyo jamaa kweli enatoka Loliondo!
     
Loading...