Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfuasi wa CHADEMA mbaroni.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingswayo, Jun 8, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Jeshi la Polisi mkoa wa Arusha, linamshikilia na kumhoji anayedaiwa kuwa ni mfuasi wa Chadema, Prosper Mfinanga (40), mkazi wa Kijenge kwa tuhuma za kutembea na bango lenye maandishi yanayodaiwa kuwa ya uchochezi na uvunjifu wa amani.


    Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha, Akili Mpwapwa, alisema jeshi hilo linamshikilia mfuasi huyo tangu Juni 5, mwaka huu.


    Alisema mtuhumiwa huyo alikutwa na bango hilo katika maeneo ya Soko Kuu majira ya saa 11:30 jioni, huku akilitembeza barabarani.


    Aidha, Mpwapwa alisema bango hilo lilikuwa na maandishi katika pande mbili, ambapo upande wa kwanza ulisomeka “Heri Ukimwi uendelee kuliko CCM iendelee kutawala.”


    Mpwapwa alisema upande wa pili ulisomeka kama “Kumkamata waziri kivuli ni kuvunja sheria za mabunge ya Jumuiya ya Madola” huku akisisitiza kuwa maandishi hayo yanaashiria uchochezi ndani ya jamii.


    Alisema jeshi hilo kwa sasa linamhoji mtuhumiwa huyo, nia na madhumuni ya kuwa na bango hilo na kujua endapo maandishi hayo, aliandika mwenyewe au aliandikiwa na watu wengine.


    Alisema endapo mtuhumiwa huyo atathibitika alihusika na tuhuma zinazomkabili, atafikishwa mahakamani.

    Source: IPPMEDIA
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanatakiwa wamuachie, hawana mamlaka ya kumuhoji kuanzia tarehe 5 hadi leo hii..
     
  3. K

    Kaseko Senior Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo ni proganda za wafuasi wa chadema mbona Nape hakukamatwa apotoa kauli za uchochezi na ukabila kwa kusema 'chadema ni chama cha wachaga na yeye si mchaga' kwa hiyo alitaka kuuaminisha umma kuwa ndani ccm hakuna wananchi wa kabila la wachaga?
     
  4. P

    Papizo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,230
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kwa nini sasa wamekaa nae mpaka leo??kuna sheria ya kumuweka mtu sero for 3 days??inabidi wamuachie sivyo wampeleke mahakamani,wasilete ujinga wao hao vilaza.
     
  5. M

    MPG JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi ni vilaza ndiyo mana wengi wao wameishia darasa la pili.
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uchochezi ghani hapo kwenye hilo bango?ukweli ndio uchochezi
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Polisi wanatumika kisiasa, vibaka mtaani akipelekwa polisi usiku kesho asubuhi unamkuta mtaani, huyo jamaa kutembea na bango tu lupango siku tatu...
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Huo ndo ukweli wenyewe! Na mimi narudia njoo unikamate
     
  9. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi wanatudhihilishia ujinga wao wa kisheria ama la? Toka juni 5 si haki.
     
  10. delabuta

    delabuta Senior Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani someni gazeti la leo la mwanahalisi mtapata majibu ya kwanini wanachadema wanakamatwa kamatwa na serikali ya magamba.
     
  11. P

    Papizo JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,230
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu kabisa police hawana elimu yoyote wanaokotwa tu mtaani na kufanyishwa mazoezi, sasa hapo tunategemea nini kutoka kwao???
     
  12. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Huo ni mkakati wa CCM kutisha wanachadema ambao utashindwa.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tuwe makini sana tusije kuishia kwenye kila mwenye issues zake ajiassociate na chadema, na kila jambazi mwishowe atakua chadema

    hakuna haja ya mabango kutwa
    hakuna hata ya kulalama kutwa
    hakuna haja ya uassociate uhalifu na chadema kila wakati

    we are heading south
     
  14. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mkuu naomba utueleze kwa kifupi gazeti hilo limesema nini kwa sababu wengine hatuwezi kulipata gazeti hilo kwa sasa.
     
  15. M

    Manyiri Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tatizo lililopo kwa polisi ni la kimfumo zaid unategemea nini kwa IGP KUCHAGULIWA NA RAIS AND THE LIKE?
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sure!! tunasubiri
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kuna sababu ingine au ni hayo maandishi tu? hao polisi wanatumia akili au makalio?
     
  18. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    chadema sasa kuna haja ya kuimarisha idara ya sheria na haki za binadamu..

    ili tuweze kuendana na upepo wa sasa....

    chadema arusha....tuklifanyie kazi sasa
     
  19. R

    Rweye JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Hata wakikamata kila siku haitasaidia kuondoa ukweli wa mambo vinginevyo waongeze magereza ya kutosha kutuweka CDM sote

    polisi machangudoa tu hawa vinashabikia magamba ingali mama zao mtaani na vijijini wanachapika na maisha magumu na kulala njaa
     
  20. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mwanahalisi ya leo inasema...
    "...CCM wapanga kuhujumu CHADEMA...mkakati unalenga kuzuia viongozi wa Chadema kufanya kazi za kisiasa na hata za ubunge, kwa kuwapotezea muda ktk malumbano na polisi, serikali na mahakama...inaendelea
    ...CCM na serikali yake wamepanga kuwakamata na kuwafungulia kesi viongozi wakuu wa chama hicho ili kuzima moto uliowashwa na chama hicho mjini na vijijini...."

    Mbona NAPE anatukana watu hovyo hovyo halafu hashikwi na polisi kwa kosa la kutukana na ubaguzi?
     
Loading...