Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfaransa ashangaa LUKUBI apatayo Maximo

Discussion in 'Sports' started by Mfumwa, Jan 10, 2009.

  1. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mshahara wa Maximo wamshangaza Mzambia
    Michael Momburi,Kampala

    KOCHA wa Zambia ambae juzi aliteta na Marcio Maximo kwenye hoteli Ivys, ameshtushwa na mshahara wa kocha huyo na ameomba namba ya simu ya TFF.

    Herve Renard ambae ni raia wa Ufaransa, timu yake ilitolewa juzi katika hatua ya makundi ya kombe la chalenji baada ya kufungwa mabao 2-0 na Sudan.

    Akizungumza baada ya kumalizika kwa mchezo huo, kocha huyo alisema yeye analipwa dola 7000 za Marekani, lakini aliposikia Maximo analipwa dola

    15,000 akashtuka na kushika mdomo.

    Herve alisema kwamba amevutiwa na Tanzania baada ya kukaa na Maximo wakateta na akamuambia kwamba Rais wa Tanzania, Jakaya Kikwete na serikali yake wanathamini sana michezo na ndio mabosi wake.

    Kocha huyo alisema kwamba anatamani kufanya kazi Tanzania kutokana na mambo aliyoyasikia.

    "Hela nyingi sana hizo analipwa Maximo inaonekana mnapenda sana michezo namna viongozi wazuri,"alisema kocha huyo kijana.

    "Kwani mkataba wa Maximo unamalizika lini? Nipe na namba ya Rais wa Shirikisho lenu,Tanzania ni nchi nzuri sana."

    Kocha huyo baada ya kuambiwa kwamba Maximo mkataba wake unamalizika Julai na amegoma kuongeza, aliomba namba ya Rais wa TFF, Leodegar Tenga, lakini hakutaka kuweka bayana ni ya nini.

    Herve ambae timu yake ilikuwa ikipewa nafasi kubwa ya kutwaa ubingwa, alisema kwamba anaelekeza nguvu zake kwenye michuano ya CHAN mwezi ujao.
    Source: Mwananchi Read News
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...nao, si wangempa namba ya Mo' Dewji?

    BTW mfumo wa uchezaji kutumia akili+mbinu wa nchi za ulaya hautufai sie wa Africa mashariki, bora huo huo wa vipaji+nguvu wa Maximo toka America kusini.
     
  3. C

    CottonEyeJoe JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2009
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh nchi yetu bwana...we spend more on Football then we do on promoting ICT for development....aibuuuu!!!!
     
  4. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2009
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Kama kweli mahela yenyewe anayolipwa ni hayo mbona hayalingani na tija anayotupa!!!!, Afu mtu mwenyewe anatudengulia na kutikisa kiberiti cha kutoendelea kufundisha, ni bora mkataba ukiisha aondoke zake. TFF mleteni Paulo Ince baada ya Maxcimo kumaliza mkataba
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Mbona hy iko wazi kuwa jamaa anakula kama 18m kwa mwezi ndio maana analeta kocha viungo anamlipa yeye maximo upo???lakini ni pesa ndogo sana ukilinganisha na nchi za karibu tu hapo sudan au misri
     
  6. M

    Masatu JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    +Hapa ni vice versa! Ulaya ndio vipaji + nguvu Latin America ndio akili + mbinu
     
  7. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2009
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Kwa Wamisri tija inaonekana, na hata kwa Wasudani na ndo mana tulivyowapiga bao ulisikia nini kiliendelea. Sasa huyu jamaa mpaka timu ikiwa imeshatolewa (tiketi ya kombe la dunia na mataifa ya afrika) ndo inashinda, haileti ladha. Haijengi timu ikawa na consistance ndo maana waganda wakatufunga.

    Mechi yetu na Uganda ilikuwa ni ngumu sana lakini inaonyesha benchi la ufundi waliiona kuwa ni rahisi na hasa yale mazoea ya kusema tunahitaji suluhu ya aina yeyote tu, afu tunacheza na Uganda ambao wameshafuzu, kumbe jamaa wana kisasi cha kuwafunga kwenye mashindano ya wachezaji wanaochezea ligi za ndani
     
Loading...