Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfanyakazi wa tiGO Afanyiwa Mbaya..System at Work?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mlaleo, Aug 9, 2012.

  1. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,666
    Trophy Points: 280
    Habari nilizozisikia jana Usiku Kundi la watu wenye silaha kuvamia Nyumba Mbezi Goba bila kuiba chochote..Eneo hilo halina Kituo cha Polisi

    Hii imenipa Mawazo Mengi baada ya kundi la watu wenye Silaha lililodhaniwa ni Majambazi kumvamia Mfanyakazi Huyo anayesadikiwa ni wa Tigo Usiku wa Kuamkia Tarehe 9 august 2012 lakini cha kushangaza hawakuiba kitu chochote zaidi ya kuifanyia mbaya Familia...na Kuwatesa...

    Swali nimejiuliza Je Kuna uhusiano wowote pengine alihusika kuvujisha siri kwa Mwanahalisi...???alipowataja wale wahusika waliokuwa wanampigia simu Dr. Uli kabla ya kutekwa!! kama walikuwa ni Majambazi basi wangemuibia japo kitu chochote cha thamani!! au Huyu Jamaa pengine anakitabia cha Kuchezea Wake za Watu so Wamemlipizia??

    My Take! Hii nchi naona kuna jambo linafanyika kuwafumba midomo watu... Hawa Usalama Watatumaliza ni bora wawahiwe kabla hawajatumaliza... hatuna Mtetezi...

    Jamani Mnaojenga maeneo ya Mbali Muwe na vya kujilindia haswa Miguu ya Kuku
    Twafaaaa jamani....

    Source Majirani... Walisema Walishindwa Kulala na hawakuwa na la kumsaidia....Jirani yao...
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hata mm nilidhani na nadhani ni hivyo hawa jamaa km sio wa UWT basi ashukuru mungu angekutwa Msitu wa MABWEPANDE cha kushukuru kapona leo chondechonde asilale hapo tena km hakuwaomba msamaha jana watarudi tu, ha nina uhakika hakuna mwenye ubavu wa kuficha SIRI ni lazima zimevuja tu ni nani ali Disclose zile no. za kampuni moja tu.
    Namuombea msamaha jamani msimfuate tena adhabu mliyompa inatosha, kwani hata adhabu ya Dr ulli ilikuwa kubwa sote tu watanzania hebu watafuteni Al-Shabab na Al-Qaida
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kubwa zima unaandika *****
     
  4. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi . . . labda baadae.
     
  5. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh mpaka naogopa kuandika michango humu. sijawahi kusikia usalama wa taifa sasa wanakuwa kama vibaka wa manzese?
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    "System at Work" unaijuwa maana yake au unajiandikia tu?
     
  7. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,666
    Trophy Points: 280
    Inasemekana usiku wa Kuamkia jana ilikuwa ni 2nd Time.. nadhani aliyewatuma hakulidhika na kibano cha kwanza walichompa...

    My Take hata Akihama atahamia Wapi na huo ndio Mjengo wake... Sasa haya Matukio ya aibu kuwafanyia Watu yanaleta Sifa Gani? siku Mungu atawaumbua tu We Ngoja na aibu itawapata watu wa System!!

    Nani wa kutusaidia Watanzania!
     
  8. A

    August JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    na hii watasema ni gangstar akiongozwa na silencer? oops kesi ipo mahakamani na ya huyu au bado!
     
  9. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nadhani hao ni jamaa waliomteka ulimboka!
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Majambazi watatumaliza huku tukisingizia vyombo vya dola kuwa vinahusika. Itabidi kujilinda wenyewe kwa sababu sasa vyombo hivi havina morari kutokana na kusingiziwa kila kukicha. Unatemea jambazi aingie kwa Said KUBENEA halafu chombo cha dola kikawa na haraka ya kutoa msaada. Itabidi afe kama kuku.
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ili iweje? anahusuana vipi na kutekwa kwa Ulimboka? Mawazo ya kupuuzwa hayo.
     
  12. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha ha haaa!!!!!!!! usiogope mwaya, hawa kwanza sio usalama wa Taifa, hawa watakuwa labda usalama wa magamba hawa. Jamani tusongeni mbele, kwenye vita kupoteza watu na kupata vilema huwa ni vitu cha kawaida. tuongezeni mashambulizi, adui yetu magamba keshaanza kuweweseka, ananza kupiga watu ovyo ovyo. karibu tunaikomboa nchi. POLE SANA KAMANDA ULIYEFIKWA NA MSAIBU HAYO, MWENYEZI MUNGU ATAKULIPIA, watakuwa wanaanguka hata majukwaani, wengine watapinduka na mashangingi yao, Mwenyezi Mungu lazima awadhalilishe hapahapa duniani. wasidhani damu ya mtu ni nyepesi.
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Uongo mtupu, hakuna tukio lolote lililoripotiwa kuhusu ujambazi huo wewe umeyatoa hayo wapi? Au una mpango kufanya uporaji nini, jambazi mkubwa wewe.
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Itabidi tukupeleke Malawi naona unaota vita. Tusipende kuvikashfu vyombo vyetu vya ulinzi siku Malawi wakijaa nchini ndo tutajua umuhimu wao.
     
  15. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unajua kwa nini mwanahalisi limefungiwa?
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Vipi, Mwanahabari kibaraka wa siasa (SAID KUBENEA) hajapata taarifa za kiuchunguzi kuhusiana na huyo jamaa wa tigo? au hajakatiwa posho na CDM.
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kwa sababu liaandika uzushi. Kama kweli haliandiki uzushi, basi lituletee habari za huyo jamaa wa tigo.
     
  18. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mtaweweseka sana mwaka huu! Lakini jueni tupo wengi zaidi yenu ninyi Vibaka chini ya mwavuli wa usalama wa Taifa. Siku hizi hakuna sifa yeyote kwa kuwa usalama wa Taifa, zaidi ya kutengwa na wananchi wazalendo. Endeleeni kukumbatia mabwana wenu CCM huku taifa likiteketea.
     
  19. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    acheni wafanye kazi zao
     
  20. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,310
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    fungulieni gazeti tuone kama hataandika.chezea kubenea.
     
Loading...