Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfanyakazi wa TANESCO katunukiwa tuzo ya mfanyakazi bora

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by meningitis, May 1, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    leo katika sherehe za mei mosi nimeshuhudia mfanyakazi wa Tanesko ambaye ni mwanamama akipewa tuzo na rais baada ya kuteuliwa na TUCTA kuwa mmoja wa wachapa kazi bora nchini.
    Hivi ni sahihi kwa mfanyakazi kutoka taasisi kama hii kupata tuzo?
     
  2. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Huwezi jua, labda ndie Switch Off Master!! Kama ndie anayeshughulikia ukataji umeme, then ana-deserve hiyo tuzo; Mnyonge Mnyongeni, Haki Yake Mpeni!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nadhani watakuwa wana maana yao bse kwenye tuzo kuna mashirika ilibidi yawe blacklisted kama TBS,TANESCO,DAWASCO mengine mnaweza ongezea
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni sahihi!
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ONLY IN TZ. vipi kuhusu wale wa TRC?
     
  6. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vipi hakuna mfanyakazi yoyote kutoka Air Tanzania aliyepata tuzo ya ufanyakazi bora?
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ni sahihi kivipi?nini alichokifanya chenye manufaa kwa Tanesko na wananchi?
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    thubutu!
     
  9. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Huwa siamini hizo Tuzo au Tuzo zozote zinazotolewa makazini. Nyingi ni za mizengwe
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    halafu awe ni pilot au muhudumu ndani ya ndege.
     
  11. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    TAKUKURU nao vp hawastahili??
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,729
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    Yeah,
    Alikua tayari kubeba na kuvumilia lawama zote pamoja Na manung'uniko ya watanzania kipindi cha mgao.

    Sometimes ilibidi azime tu Umeme bila kujali yeye mwenyewe amehifadhi nyama kwa friji, itaharibika!!
     
Loading...