Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfanyakazi wa Swissport atuhumiwa kuiba simu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Same ORG, Sep 24, 2012.

  1. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watuhumiwa wafanyakazi wa swissport wamefikishwa kituo cha polisi cha airpot kwa kupatikana na mzigo wa simu za mikononi zilizotokea dubai na kushindwa kupokewa hapo airpot na mwenye mzigo huo, wizi huo ulitoke tarehe 5 mwezi huu muda wa saa nane na nusu usiku kutoka dubai kwa ndege ya ethiopia, mlalamikaji ambaye ameibiwa mizigo hii yenye thamani ya 20,000000/= amesema alikuwa anazungushwa kipindi chote hiki kwa kuambiwa mizigo yake iko ethiopia na mwisho wakamwambia aendelee kusubiri watawasiliana nae, kwa kipindi hiki chama cha wauzaji simu za mkononi walijitolea kufanya kazi ya polisi jamii na hatma yake jana usiku saa nane mthumiwa anaejulikana kwa jina la mohd mfanyakazi wa swissport alipatikana na mzigo huo nyumbani kwake.
     
  2. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    badilisha heading from
    [h=2]Swissport wafanya wizi mkubwa airpot[/h]na kuwa
    MOHAMED AFANYA WIZI MKUBWA AIRPPORT..............
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    back and forth
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa sina hamu nao kabisa wanaiba sana wanathubutu hata kufungua begi lako na kuta kilichoko ndani. poor management.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kwani huyo mohamed ni hiousegrl wako au anafanya kazi wapi mpwa
     
  6. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia channel ten leo saa moja usiku
     
  7. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    heading imekaa kishabiki (kigazeti gazeti)......thats y nikashaur abadilishe.......unaruhusiwa kuiaccuse kampuni au taasisi kwa wizi kama heading ya mtoa mada inavyojieleza pale ambapo wizi umefanywa on due course of work na umehusisha top officials (figure heads) za kampuni/taasisi husika........ingekuwa ukienda swissport, mhudumu akakuibia simu yako, then ukasema swissport imekuibia simu, sidhan kama akili zako zitakuwa sawasawa......umenielewa shangazi??
     
  8. 1

    19don JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mohd anakitambulisho cha swissport, uniform ya swissport na anapofanya kazi kuna msimamizi ramp supervisor,na ma DO(duty officers) acha watu wa usalama security huwezi kutoka na mzigo ramp bila hao watu kujua utapita nao wapi? wezi hapo ni SWISSPORT
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red ndipo tatizo la msingi la swissport lilipo.
    Hadi hapo Temu atakapoanza kuwalipa vizuri wafanyakazi wake hususan wale wa ramp na load control (hasa maloaders)ndipo wizi wa mizigo utakwisha kama si kupungua sana.

    Kampuni inaingiza fedha nyingi sana na inapata faida kubwa sana kila mwaka lakini wanaoifaidi ni watu wachache wa manangement hasa Temu na maswahiba zake wachache.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    wamezoe kukwapua hao
     
  11. a

    afwe JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ametafuta title yenye mvuto pengine kwa kuelewa kuwa kama mzigo ulikuwa kwenye dhamana ya Swissport sio Bwana Mohamed! na ingekuwa makini Mohamed asingepata nafasi ya kuchepusha.
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Kwa maana hiyo unataka kusema koplo wa polisi akiua akiwa na mavazi ya polisi na bunduki aliyopewa ofisini na akiwa katika kazi yake ya kipolisi huwezi Kusema Polisi Aua raia kisa sio senior officer?? Mpaka Rpc ndio ahusike ndio unaweza sema Polisi Aua??
    Huyo Mohamed si ameiba akiwa ofisini kwake na kavaa uniform za swissport?? Na malalamiko wameenda kutoa swissport na hawakuwapa ushirikiano unajua sometimes UKILAZA wa mtu unamjua sio lazima umuone kwa sura hata kwa hoja zake anazochangia...
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Samaki mmoja akioza wote wameozaaa!!! Bad image of the company.
     
  14. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    umeenda vizri kunielewesha, ulipofika hapo nilipobold tu, ndo ukaanza kuharibu
     
  15. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Wengi wako underpaid.. N wengi wao wanafanya kama vibarua wanalipwa kila siku sh 5000 wataacha kuiba kweli?

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
Loading...