Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfanyakazi wa serikali kugombea ubunge/udiwani: naomba mwongozo.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by nsami, Mar 13, 2011.

  1. n

    nsami Senior Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam wandugu!
    Wadau naombeni msaada wa kisheria kuwa;-

    1. Ni kifungu gani cha katiba au sheria inayomzuia mtumishi kama daktari, mwalimu nk kugombea nafasi tajwa hapo juu?

    2.Anapaswa kufanya nini anapotaka kutimiza azma yake bila ku-violate sheria husika?
    Ahsante
     
  2. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    1. Kuna nyaraka mbalimbali za serikali kama standing order na public service act, 2002 na kanuni zake.

    2. Anapaswa kuresign katika post yake hiyo ya ualimu, daktari n.k.
     
Loading...