Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfanyakazi wa Bodi ya Mikopo akamatwa kwa kuingiza Majina hewa na kujipatia ulaji mil 91

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jan 24, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ester Budili ambae ni mfanyakazi wa Bodi ya Mikopo kwa wanafunzi wa Elim ya Juu, amekamatwa na polisi kwa kosa la Kugush na kumuibia mwajiri wake ambae ni Bodi ya Mikopo kiasi cha sh 91 mil.

    Inadaiwa kwamba Budili aliweka majina hewa 91 kwenye vyuo mbalimbali, kama vile Ustawi wa Jamii, DUCE, MZUMBE, BUGANDO.

    Chanzo: HABARLEO
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Pesa si zinatumwa chuoni? Atazichukuaje wakati zikifika chuoni wanaingiziwa wanafunzi kwenye account zao.

    Kwa Tanzania taasisi karibu zote zinakosa kitu kinachoitwa BUSINESS ETHICS vinginevyo madudu kama haya hayawezi kutokea, Mfano kama utaratibu ni pesa anaingiziwa mwanafunzi kwenye akaunti yake, na inafanyika hivyo hakuna mtu anaweza kufoji majina 91 ya benk akaunti
     
  3. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu akabidhiwe kwa wanafunzi wamwadhibu,huko polisi atahonga atolewe.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sawa kabisa iliwafeel pain ya madudu yake..
     
  5. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    sure nakubaliana na baba collins huyo mdada apelekwa kwa wanafunzi wamuhukumu bumbavu kabisa huyo dada agghhhhh!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hili janamke linatakiwa kunyongwa kabisaa watu wanaandamana hela hawana halafu zembe moja linawabania linyongwage tu..
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Na mimi napatwa na wasiwasi!
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,465
    Likes Received: 3,460
    Trophy Points: 280
    Swali ni alizipata vipi hizo mil 91 kama hana umoja na wakuu wa hivyo vyuo kwani mikopo inaenda chuo kwanza then inafuata kwa wanafunzi so alie andika anauhakika?
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,740
    Likes Received: 4,477
    Trophy Points: 280
    Ana akili sana sasa anaona wenzie wanakula tuuuu bila yeye kupata mgao. Safi sana
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,465
    Likes Received: 3,460
    Trophy Points: 280
    Ni vigumu sana kwani siamini watu 91 wote ada zao ni mil 1 kila mmoja so huu ni uongo
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Gazeti la habari leo pia limetaja na majina ya wanafunz hewa pamoja na vyuo vyao,haya mambo yanawezekana,huenda ana link huko
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    eti eenh,haya ndege
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huenda kuna mtandao mkubwa sana hapa,zote hzo hawez kuzilamba peke yake
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jina lake ESTHER BUDILI ni very familiar kwangu... Nimemfahamia wapi huyu...
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tujuze ulpomfahamia
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    anatimiza wajibu huyu,ubadhilifu ni wajibu kwa watanzania
     
  17. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Uuwiii!
    Watamtafuna bila chumvi.
     
  18. b

    beahunja Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo nchi yetu hakuna utaratibu kwa uthibiti wa mapato ya kila mmoja kulingana na source zake. ghafla mtu anakuwa na milioni 91 anachukuliwa poa.
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huwa ndio ipo hivyo itabidi waanze na huyu halafu awataje na wenzake wote kitanzi tutaheshimiana..
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Atakuwa Muhangaza huyu......miye namjua JOSHUA BUDIRI sijui yuko wapi kibonge yule
     
Loading...