Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfanyakazi wa Bandari idara ya Marine afariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyoombe, Mar 31, 2012.

  1. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mfanyakazi wa bandari ya dsm idara ya marine bw. Ole Ngani alifariki dunia juzi 28.03.2012 katika hospitali ya Ocean Road. Mwili wa marehemu utasafirishwa kesho saa 6 mchana kwenda Arusha. Wanabandari na marafiki mnaalikwa hapa kota za bandari karibu na Mandela road kuaga mwili wa marehemu. R.I.P. Ole Ngani.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kafa kwa ugonjwa gani?
     
  3. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    cancer
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kota zipi? mivinjeni au kule karibu na namba tano? i mean pale karibu na uwanja wa ugimbi.
     
  5. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    hizi hapa mandela na kilwa road
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    zile za mbele ya trh na uhasibu? kuna sehemu kunapark magali makubwa hasa ya zambia.
     
  7. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    ndio hapo mtaa wa tatu kutoka kilwa rd kuelekea shimdong
     
Loading...