Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mfanyakazi wa atcl,MISS joan wamgombania MR BLUE

Discussion in 'Entertainment' started by Pdidy, Mar 18, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    hakika kweli dunia inaelekea kubaya, majuzi binti mmoja walikutwa wakijibizana na dada mmoja mweupe kiasi kwamba walikuwa wakitoleana matusi yasioongeleka,,kutokana na hilo mama mmoja akajiolea kuwaunganisha ili kupata tatizo nini;alipooambiwa swala ni huyu anatembea na bwana wangu;mwingine we ndie ulieniletea ukimwi;loh!!!waluipodadisiwa ndipo ilipojulikana walikuwa mende wa yule mwanamziki wa tanzania "MR BLUE""
    pole sana kijana naona karibuni umekuwa na kashfa nyingi za ngono kuwa makini kijana
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mbona mnapindisha huyo dada anaitwa salma;ka white fulani nakumbuka blue amepiga sana akakimbia baada ya kuambiwa alikuwa anatembezewa moto nna mmoja wa viongozi wa juu wa ATCL
     
  3. j

    jimba Member

    #3
    Mar 18, 2009
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo mbona sio issue kwa huyo jamaa, inabidi kinadada wafike mahali wakubali kwamba inabidi wabanane tu hata wanne kwa men mmoja, wamekuwa wengi kuliko ma-men.
     
  4. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #4
    Mar 18, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ze utamu muda si mrefu tutapungua humu ndani mambo yaenda kombo
     
Loading...