Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfanyakazi w ndani anahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by spencer, Feb 15, 2012.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Wadau
    Mfanyakazi wa ndani anahitajika.
    Uzoefu: Two years experiance
    Jinsia: Msichana
    Elimu:Darasa la saba hadi form IV
    Dini: Awe mkristu anayekula mkuu wa meza
    Umri: 15-24years
    Location: Mwanza-Tanzania
    Ukubwa wa familia: Baba,Mama na Watoto wawili(watoto wanasoma)

    Salary: 50,000 kwa Mwezi
    Renumerations: Atapatiwa nauli ya kwenda na kurudi kwao(popote TZ) mara moja kwa mwaka
    Accomodations: Ataishi kwa muajiri kila kitu bure ispokuwa atakuwa anajinunulia nguo zake
    Salary Review: Atapandishiwa mshahara wake kati baada ya mwaka kati ya 10,000-15,000/=

    mwenye kuhitaji aniPM.
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    niko tayari ila nauliza kati ya baba na mama nani anaanza kurudi nyumbani (ni muhimu kwa ufanisi wangu wa kazi)
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Utaishi na Mama peke yake kuanzia J'tatu hadi Ijumaa, Baba huwepo nyumbani wikends pekee
     
  4. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    inatosha ndugu ngoja nijiandae kwa safari...........
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    NiPM kwanza
     
  6. E

    Enny JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Napenda tu kujua kuna tatizo gani baba akiwa anawahi kurudi nyumbani kabla ya mama?
     
  7. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    wengine tumezaliwa na muonekano wa kike bt tunapiga bambi kama kawaida so mshua akiwahi anaweza akaomba game ukakosa ajira...au
     
Loading...