Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfanyakazi mmoja kati ya watatu huangalia ngono ofisini wakati wa kazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Feb 1, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Mfanyakazi mmoja kati ya watatu huangalia ngono ofisini wakati wa kazi


    Mfanyakazi mmoja kati ya watatu huangalia ngono wanapokuwa ofisini Friday, January 30, 2009 4:56 AM
    Katika kila wafanyakazi watatu mfanyakazi mmoja anatumia kompyuta za ofisini kuangalia video za ngono katika muda wao wa kazi kwa mujibu wa utafiti uliofanywa kwa wafanyakazi wa maofisini nchini Uingereza.
    Theluthi ya wafanyakazi wa maofisini nchini Uingereza wanaangalia video za ngono kwa kutumia kompyuta za ofisini katika muda wao wa kazi.

    Katika asilimia hiyo 33 ya waliokiri kuangalia video hizo zisizofaa katika muda wao wa kazi, ni asilimia 7 tu kati yao walikiri kufumaniwa wakati wakiangalia video hizo za ngono.

    Utafiti huo pia ulibainisha kuwa zaidi ya nusu ya wafanyakazi wa maofisini nchini Uingereza walirudi maofisini wakiwa wamelewa baada ya kwenda mapumziko ya chakula cha mchana.

    Utafiti huo ulizidi kubainisha kuwa wafanyakazi wengine walikuwa wakinywa pombe kabla ya kuingia kazini huku asilimia 31 wakishindwa kuhudhuria vikao vya kikazi kwakuwa walikuwa wakiendelea na ulabu katika vilabu vya pombe.

    Asilimia 62 ya wafanyakazi wa maofisini walithibitisha kutongozana na wafanyakazi wenzao wakati wa kazi.

    Asilimia 28 ya wafanyakazi ambao hawakuwa wapenzi wa pombe au video za ngono walikiri kupitiwa na usingizi kwenye meza zao wakati wa kazi.

    Utafiti huo uliofanywa na kampuni ya ulinzi wa Email ya Proofpoint ulibainisha pia kuwa robo ya wafanyakazi walikosea na kuwatumia wafanyakazi wenzao meseji za kimapenzi walizolenga kuwatumia wapenzi wao.

    Utafiti huo ulifanywa kwa wafanyakazi zaidi ya 400 katika maofisi mbali mbali nchini Uingereza.
     
  2. A

    Aunty Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2009
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 215
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii inadhihirisha jinsi gani NGONO ilivyotawala fikra za binadamu. Je ni asilimia ngapi pia kati ya wanawake na wanaume hufanya hivyo! ningependa itwaje pia.
     
  3. B

    Baba Lao Member

    #3
    Feb 2, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama utafiti huo ni kwa uingereza tu,hapa bongo sijui.ila bongo mambo ya internate ofsini siyo kila kompyuta in net,nahisi kupiga michapo na jana ulikuwa kiwanja gani na mtu gani bado yanachukua nafasi kubwa sana maofsini pale bongo
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    [QUOTE=BABA LAO;368071]Sasa kama utafiti huo ni kwa uingereza tu,hapa bongo sijui.ila bongo mambo ya internate ofsini siyo kila kompyuta in net,nahisi kupiga michapo na jana ulikuwa kiwanja gani na mtu gani bado yanachukua nafasi kubwa sana maofsini pale bongo[/QUOTE]

    Baba Lao hebu fungua INBOX & OUTBOX za simu zao halafu uone mambo. Aidha namshukuru PInda na Kikwete kufuta kufuta sijui warsha kongamano semina na mazagazaga mengine ya namna hiyo kwani ndiyo yalikuwa yakikamilisha mahusiano ya SMS.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hii thread was very interesting...... ni moja ya zile za mwaka juzi zilizopita kimyakimya

    these days kuna some kind of control kwenye mitandao lakini mawazo na maono ya ngono yapo palepale asiee
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Kama mna proxy server ofisini, na unafahamu zinavyofanya kazi, na mna a serious IT policy, huwezi kufanya upuuzi huu hata siku moja.
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hivi kuna mtu ameniona?
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwanini hash my boy so u mean u also do what they wrote????ooo my god!!!please hebu nitazame na mim kwa hali nilionayo halafu wenda fanya mambo ya ufska kama hayo hashy what's wrong with u my dear???kukuacha siku 5 tuu ndio ushajitosa huko???niliwaze nibembeleze nipe mahaba yote niliokuwa siyapati mwanzo kwa afya yangu nilionayo bora na ukimwi wavuta maisha kuliko heart my dear dont do dat i l,,,,e u,,:A S 33::nono:,
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yap mkuu kuna baadhi ya makampuni yafanya hivyo
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa mmoja alipewa warning na kukaribia kufukuzwa chuo kikuu kwa kudownload software fake akiwa chuoni!

    Ukiamua kuzuwia unaweza ila makampuni mengine madogo yanaona hasara kutafuta mtaalamu wakati kumbe wanakula hasara kwa watu kutumia muda mwingi bila ya kufanya kazi :(
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Anayeangalia ngono na anayefakamia JF wakati wa kazi kuna tofauti gani?
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Dec 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Kuna wanafiki wanaojifanya wacha mungu huku ndio waangalia picha za ngono wakubwa. Sielewi kabisa. Au mungu anaruhusu ngono
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Iliyohalalishwa ( Kwenye ndoa tu)
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wanatafta maskills ili wakirudi home wawapagawishe mawife na mahusband.
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    thats not what i ment bi mkubwa....huku tuliko bi mkubwa hiyo picha yenyewe utaipatia wapi site zote blocked.....nilikuwa na peruzi jf sasa nikajikuta niko kwenye column ya mambo ya kikubwa na picha likatokea kuubwa...sasa kwenye jitihada za kurudi nyuma si nikaenda kwenye new posts ndo nikakutana na hii post........nikahisi ka p.didy kaniona vile..
     
  16. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    huo uchunguzi nahisi ungefanyika kwetu ungegundua haya yafuatayo:-
    1- katika watu 100, 30% wamefanya ngono wao kwa wao kama wafanyakazi wa ofisi moja
    2- 30% ya maboss wanaume wanafanya mapenzi na wafanyakazi wao ndani ya ofisi zao lunch tyme au after offc hours
    3- 70% ya staff wote walio-oa na kuolewa wanacheat wakiwa makazini kwao
    4- 50% ya staff wote wanatamaniana ila basi tuu haijapatikana nafasi...laiti kama kungekuwa na ofc ngono day wangeliduu live
    5- 50% ya ladies staff wanatamani kutongozwa na ma-boss wao wakiamini watapata maslahi bora katika ajira zao
     
  17. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo sikuelewi labda ungenisaidia population na sample size, ningekuelewa!
     
  18. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani hash ukowapi wewe my boy nahisi kama nshapata kitu hiviii,,,,,kwani nchi ambayo nijuayo link za malovee ni blocked ni dubai tuuuu sasa we uko waaapi???ebu nidoleze kwenye pm naweza nikakutafuta wallah ntajitahid habiby,,,
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    aaaahhh......hashyyyyyyyyyyyyy
     
  20. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni redet au synovate?
     
Loading...