Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfanyakazi bora mwaka 2010/2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TheChoji, Jun 29, 2011.

  1. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mi nampendekeza uyu jamaa wa tanesco aliekabidhiwa lile swichi la kukatia umeme apewe tuzo ya mfanyakazi bora mwaka huu maana amevuka malengo ya ukataji umeme. Kwakweli utendaji wake unaridhisha sana.. Ananifurahisha zaidi jinsi anavyowahi kufika ofisini, anawahi kutekeleza jukumu lake hata kabla ya muda, na ni wa mwisho kuondoka ofisini, huku siku nyingine akisahau kabisa kuwarudishia umeme wale aliowakatia na kuzidi kuinufaisha kampuni. Hongera!
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Mi nampendekeza thechoji kwa kuwa ni mbunifu.
     
  3. Amanda

    Amanda Senior Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga mkono hoja
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Absolutely you are right indeed!!
     
Loading...