Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfanyabiashara mkubwa Arusha mbakaji Mkubwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Jun 21, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani jamani kwa aliyeona taarifa ya habari ya saa mbili usiku huu ITV inasikitisha.Mtoto wa darasa la pili abakwa na mfanyabiashara mkubwa mjini Arusha tena mwenye asili ya kiasia cha kusikitisha amepewa dhamana ya sh milioni 2
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hapo unakuta fedha imefanya kazi, au unaweza ambiwa kuwa huyo ni mwekezaji asisumbuliwe. Mi siyo mtaalamu wa sheria lakin sidhani kama kuna mzamana ktk makosa ya ubakaji au kulawiti.
     
  3. dibbo

    dibbo Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni muhindi gani huyo?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nimeona imenisikitisha saana, bibi wa yule mtoto anasema mtoto kaharibiwa vibaya na alishazoea na akawa anawafuata mwenyewe jamani IMENIUMA SAAAANA. MUNGU ZITULIZE HASIRA ZANGU USIKU HUU
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hawa wahindi hawa!nyerere alifanya kosa kubwa kuwapokea.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nimemuona kama vile Mzee Kerai vile, yule mwenye makampuni ya Ujenzi!!
    Kama nimekosea nisahihishwe!
     
  7. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    ni yeye mzee kerai alikuwa anambakia huko kwa moromboo
     
  8. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanaishi kwa kujitenga na kujiona bora sana. Muda pekee wanapokuja karibu nasi ni pale wanapobaka watoto wetu, kisha wanapewa dhamana fasta. Serikali poa! Haijali hata japo ushahidi wa awali unaonesha mtoto kaharibiwa vibaya.
     
  9. kapug

    kapug Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii kwa kweli inasikitisha sana yaani dhamana ya milioni 2? yaani nahisi huyu mharibifu lazima watamwachia tu,Na hii ni kwasababu ya njaa zetu tu.
     
  10. BCR

    BCR Senior Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasheria na mawakili wa kujitegemea mko wapi, mtusaidie kufungua kesi tupo pa1 nanyi, utatendea haki taifa na taaluma yako.
    Tunaomba mjitokeze,
    LUGAKINGIRA wa human rights mko wapi. Kwa walio karibu na iyo familia mwelekezeni, msaidieni kukutana na viongozi wakuu wa LUGAKINGIRA na TAMWA
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi cjapata kuangalia hata taarifa ya hbr. Je? Ni kweli ni Kerai ama mnamfananisha. Mwenye kumjua vema a2juze ni Fakin gani huyo mwenye ku2haribia wene2. Pesa zao zinakuwa karaha kwe2 kbs c waende huko India wakafanye upumbavu yao huko. 2peni jina kamili.
     
  12. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Uzalendo wetu unapaswa kuonekana hapa sasa, wanasheria na wananchi tuungane ikibidi dhamana ifutwe mtuhumiwa arudi ndani
     
  13. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona anaonekana kama ni Mwarabu? Watu kama hawa wanatakiwa kuwa Castrated.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ndio maana pale Uganda wana kitu cha kumkumbuka Iddi Amin.
     
  15. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tatzo pesa anayo na ikiendelea sana utasikia hakumbaka
     
  16. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,063
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Mtoto wa darasa la pili si ana miaka tisa? Kuna haja ya serikali kuanzisha Peodophile or sex offender registration kwa ujumla, itasadia watu kama wanataka kuamia sehemu fulani.
     
  17. Emmadogo

    Emmadogo JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,648
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Hao si ndo wanapiga picha na ****** kila siku ikulu.....basi kesi hamna hapo na hata akibaka wengine kumi hao polisi na mahakama watapotezea. I WISH I WAZ A SNIPER.
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Akuna kesi kama mzawa wa juu aliposema
    aapewa million 5 familia 2m ikaisha
     
  19. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana Arusha kama kawa tuandamane hii mahakama imezidi rushwa.
     
  20. m

    mhondo JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ubakaji siyo miongoni mwa makosa ambayo yanakataliwa dhamana Mahakamani. Makosa ambayo hayana dhamana ni kama vile uuaji, uhaini na unyang'anyi wa kutumia silaha.
     
Loading...