Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfanyabiashara maarufu atoa dollar $200,000 topiki za R.Mengi zirudishwe JF.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hasara, Sep 30, 2007.

  1. H

    Hasara Senior Member

    #1
    Sep 30, 2007
    Joined: Dec 29, 2006
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasalamu wana JF mfanyabiashara maarufu nchini tanzania atoa dau la dollar laki mbili topiki za Muheshimiwa R.Mengi zirudishwe hapa JF. yes PM
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Adm naona hii itafit zaidi kule kwenye nyepesi nyepesi
     
  3. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haswa tena haraka sana
     
  4. green29

    green29 JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfanya biashara maarufu hawezi kununua utu wetu!! Hoja za JF ni kilio chetu watanzania kuitetea na kuijenga nchi yetu. Sio lengo letu kutumika kama rungu kwa faida za mtu binafsi na ubinafsi ndio adui namba moja duniani. isitoshe utu wetu na utanzania wetu ni wa thamani sana, no price can buy utu wetu, hata mafisadi wana mwisho wao.
     
  5. O

    Ogah JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hasara Pleeaase!!
     
  6. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwanza hold up !
    nilitaka kuuliza kitu kuhusu wafanya biashara maarufu tanzania baadhi yao wakiwa nao pia kama wahujumu wa uchumi na mali za taifa, na wao wanahitaji kudiscuss-siwa ! so jina la mengi likipop out dont be suprised !
     
  7. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2007
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    JF is the back bone of ant-corruption Act. Mwambie we can discuss who ever we think is needed to be discussed at that particular moment, without to dicriminate his political agenta, social status or economical stability. So, at this particular time due to our ethical code, we are not interest with his offer.
     
  8. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    i co-sign u ^^^^^^^^ !
     
  9. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2007
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,557
    Likes Received: 2,570
    Trophy Points: 280
    Yeah, i gotch ya!, good point, short and clear, factual like Newton's Third law of Motion. keep it up!
     
  10. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2007
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu wengine bwana.....
     
  11. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2007
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkubwa wangu Hasara. Mbona Habari ni nyingi sana za Siasa hapa Bongo,sasa mbona unataka kutupeleka Porini. Adm peleka Nyepesi.
     
  12. m

    mteteahaki Member

    #12
    Oct 24, 2007
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ni Manji nini...?
     
Loading...