Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfanyabiashara anunua vijiji vitatu Songea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by asha ngedere, Nov 9, 2011.

  1. a

    asha ngedere Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu? Kuna taarifa kwamba mfanyabiashara mmoja amenunua vijiji vitatu wilayani Songea, kikiwemo kijiji maarufu cha Matimila. Pengine kwa maslahi ya wengi ninaomba mwenye taarifa za kina atujuze wandugu.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    habar nusu-nusu uwa sina stimu nazo kabisa. unaleta habari hafu unataka sisi tukujuze!
     
  3. a

    asha ngedere Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ng'wanangwa hujanielewa. Ndiyo maana nimesema kuna taarifa ya kununuliwa kwa vijiji kule Songea, kama ningekuwa na detail zote ningezimwaga. Naamini wapo wadau ambao wanalielewa suala hili, hivyo si vibaya kuchangia.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    samahani, lakini nashauri uipe status ya 'tetesi'
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwetu tunawekaga magogo barabani na kufyatua mishale kwa wawekezaji
    kila mwaka wawekezaji wanakuja na wanatimua mbio tunapowaanzishia
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hbr yk ASHA NGEDERE?
     
  7. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimesikia leo asubuhi kwenye radio one nipashe, kuna mwekezaji mwingine tena amenunua ardhi ya kijiji / vijiji (sijui vingapi) huko tanga (kama sikosei), anataka kulima mkonge, watu wameishi hapo for more than 40 years, na sasa wametakiwa kuondoka na walikuwa wanaamishwa kwa nguvu na polisi, kuna bibi mmoja alikuwa analia sasa aende wapi na uzee wake huu?? alitia huruma sana sana!! kwanini serikali haiwajai wananchi wake??
     
Loading...