Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfanyabiasha Mzamir afanyiwa kitu mbaya Uchina

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MzeePunch, Jun 9, 2009.

  1. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa kwamba mfanyabiashara maarufu wa Dar es Salaam Ajulikanaye kwa jina la Mzamir hivi sasa hana tena uume baada ya kufanyiwa unyama wa kutisha huko China. Kwa mujibu wa mtu wa karibu wa mfanyabiashara huyo, Mzamir alitekwa na watu ambao inadaiwa aliwahi kuwatapeli madini huko Dar na baadaye wakamuwekea mtego ili aende China ambako alijikuta theatre akiwa hana uume. Aliokotwa akiwa hajitambui akakimbizwa hospitali ambako jamaa walichofanya ni kuzuia bleeding na kutibu kidonda. Naambiwa sasa hivi hana raha na nyodo zote zimemuishia.
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Aaaaah! du,
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Jun 9, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ya kweli haya? Ni huyu Mzamir anayesifika kama mmoja wa mapedejee wa mujini au?
     
  4. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Au mkuu alikutana na ile kitu Mongolian VD?
     
  5. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukipata Mongolian VD mashine inadondoka yenyewe tu....unabaki na kitundu cha kutolea mkojo tu
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii adhabu ni chafu sana!! inamdhalilisha mtu kwa kweli. Wale jamaa ni balaa. Ndo kumkomoa siyo?
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Walichowafanyia wale mamiss pale bagamoyo wakina
    wema sepetu;ezekiel;upendo msami;mmmh wangeanza tu na makalio wayakate yote...akalie mifupa
    wachafu waribifu sana kama unawajua vyema hata kuwasogelea ni najisi
     
  8. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mweeeh! huu sasa si utu jamani.si ni heri wangemdhulumu tuu kuliko kumuondolea uume wake?.Mzamir ana mtoto jamani if not watoto,bu as far as i know ni mtoto.

    Hivi padeshee ndiyo nini?.
     
  9. Y

    YE JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pedejee ni kifaransa PDG
    President Director General.....
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh mi najiuliza atakuwa anakojoaje?
    hehehe kingine sex itakuwaje?
    Pole sana papa mutu ya watu.
     
  11. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    1.Tundu la mkojo lina kuwepo. Ni sawa sawa na kikombe kisicho na mrija.

    2.Mamaa asahau tena.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ninamsikitikia mkewe Getrude kwani ni mtoto mdogo sana na jamaa gemu ndio imekwisha, ngoja nimuulize kama na weza kumsaidia kitu chochote.
     
  13. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Umsaidie yupi? Getrude au jamaa?
     
  14. Bazobonankira

    Bazobonankira Senior Member

    #14
    Jun 10, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu mtoa taarifa, tafadhali tupatie chanzo sha habari yako. Kwa sababu hii ni serious case.

    If at all walitapeliwa, walikuwa na kila uwezo wa kutoa taarifa na uhuni huo kwa vyombo vinavyohusika na kisha akafikishwa mahakamani na hukumu kutolewa kulingana na ushahidi utakaokuwepo.

    Kama haya yote hayakuweza kufanyika, ni dhahili kuwa inawezekana ikawa tuhuma hizo ni za uzushi tu, ambao wafanyabiashara wengi (iwe haramu au halali hufanyiana).

    Katika kulitazama suala hili, kutazama chanzo cha taarifa na credibility yake ni muhimu sana kabla hatujaanza kuchangia kwa jazba, ushabiki ama hisia binafsi.

    Wasalaam.
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nimsaidie Getrude, jamaa sidhani kama alikuwa anaihitaji tena maana imekwisha tumika sana, Getrude ndio bado anahitaji kusaidiwa.
     
  16. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wengine wana tunza kiapo mkuu. Naahidi kuwa nawe kwenye shida na raha.....dhiki na faraja.....mpaka hapo kifo.........
     
  17. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naona akina dada waJF wanalaani sana kitendo cha jamaa kuondolewa silaa yake,mh! me naona poa tu.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sasa huyo Getrude viserengeti boys tayari vipo mkao wakula...dah sijui jamaa akiwa anapewa updates atakuwa anaumia au atamuuliza mkewe kwa nn wafanya hivyo....
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kama hii taarifa ni kweli, basi itakuwa pigo kubwa kwa papaa mkulukulu mana atakuwa ana miss mchezo anaoupenda.Lakini ushauri wangu ni watu kukaa mbali na mkewe.Kama mambo hayako sawa kwake atakuwa na wivu nae kuliko maelezo.Isije naye akamfanyia mtu the same operation kwasababu ya mkewe.
     
  20. Bazobonankira

    Bazobonankira Senior Member

    #20
    Jun 10, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni ufedhuli mkubwa. Ni nani hapa angependa siku anapata stroke ama hata inatokea ajali na yeye kupoteza viungo kisha mkewe afungue milango kwa whatsoever called Serengeti boys? Kama yupo ajitokeze hadharani tumjue.

    Ni vema kutambua ya kwamba hata kama jamaa kweli kapoteza nyezi zake kwa sababu yoyote ila, mkewe atabaki kuwa mkewe na wala hatakuwa "shamba la bibi" kila mjukuu kujichunia chochote apendacho na wakati apendao.

    Ni busara isiiyo aghali kuzingatia mahusiano yenye maadili na heshima, kuliko tukianza kuhubiri ukosefu wa nidhamu, uasherati na kushabikia uzinzi.

    Pia ni muhimu kutambua kuwa, ikiwa ni kweli yamemkuta jamaa, yeye, mkewe na ndugu, jamaa na marafiki wa kweli watakuwa katika wakati wa majonzi na simanzi kwa kilichotokea. Kuwakebehi ni kukosa utu.
     
Loading...