Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfano mzuri wa kuigwa kutoka kwa MH. M.K Pinda.......Kibinaadamu Zaidi!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Borat69, Jun 26, 2012.

  1. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Leo hii katika kuperuzi katika hii mitandao yetu ya kijamii, nimekutana na Picha ya second lady (Mama Pinda) akiwa na mtoto wao (Albino) anayeitwa George Bush. Natoa pongezi kwa Familia ya Mh. Pinda kwa kumpatia malezi bora kijana George Bush mwenye ulemavu wa ngozi. Pamoja sana Mkuu Pinda na Mama Tunu kwa kutuonyesha mfano bora wa kuwathamini hawa ndugu zetu. (Hili suala halitaki ushabiki wa Siasa....liko kibinaadamu zaidi)...
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wampongeza m2 kwa wajibu wake?
     
  3. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Wajibu wake kulea mtoto mwingine??? Ni mtoto aliyejitolea na familia yake kumlea (Adopted).
     
Loading...