Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfalme wa Uhispania awaomba samahani raia wake

Discussion in 'International Forum' started by MAMMAMIA, Apr 18, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mfalme wa Uhispania, Juan Carlos, amewaomba samahani raia wake kwa kosa la kwenda "Safari ya Mawindo" Botswana huku taifa lake linakabiliwa na hali ngumu ya uchumi. Katika safari hiyo Mfalme Juan Crlos alipata ajali na kurejeshwa Uhispania kwa matibabu.

    Samahani hizo zinakuja baada ya maoni tafauti ya wanaharakati na wanaomuunga mkono, kuwa "Iweje mkuu wa nchi aende safari ya mawindo ambako ada ya kuua tembo mmoja tu ni kiasi cha shilingi milioni 60, wakati nchi inakabiliwa na matatizo makubwa ya kiuchumi.

    Akiwa kwenye mlango wa hospitali alikokuwa amelazwa, Juan Carlos alisema, "Ninawaomba samahani, mnisamehe. Nimefanya makosa na sitorudia tena."

    Hoja yangu, Watanzania hatustahiki kuombwa msamaha na Vasco da Gama wetu, ambaye kila siku nchi inadidimia katika matatizo na yeye ndio kwanzaaaa, kama aliyelishwa miguu ya kuku, kila siku safarini?
     
  2. f

    fardia Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku litakapomkuta kama lililomkuta mwenzake ndo atajua nini maana ya kutulia nyumbani.
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mi sisemi maana mambo mengine mhhhhhhhhhhhhhhh
     
  4. n

    ng'wandu JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
Loading...