Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfalme wa Qatar atua Zenj kwa mbwembwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kwamwewe, Sep 13, 2010.

  1. k

    kwamwewe JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mfalme wa Qatar, Ahmad Bin Khalifa Al Thani amewasili Zanzibar kwa mbwembwe akiwa katika mapumziko ya Eid el Fitri yatakayochukua muda wa wiki moja na kulala katika boti ya kisasa iliyofunga nanga katika mwambao wa bahari ya Zanzibar.

    Mtawala huyo wa Qatar aliwasili uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Abeid Amani Karume Zanzibar akiwa katika ndege aina ya Air Bus 340, akiwa na wasaidizi zaidi ya 42 mnamo saa 4 juzi usiku.

    Akiwa ameambatana na mkewe na watoto, baada ya kuwasili alielekea katika bandari ya Malindi na wasaidizi wake walikwenda moja kwa moja katika hoteli ya kimataifa ya La Gema, iliyopo katika kijiji cha Nungwi, mkoa wa Kaskazini Unguja.

    Mfalme huyo amekuwa akilala katika boti maalum yenye huduma zote ikiwemo ulinzi na usalama mkubwa, boti hizo mbili ambazo ziliwasili Zanzibar siku mbili kabla ya kufika kwake.

    Baada ya kuwasili katika bandari ya Malindi boti maalum inayomilikiwa na kampuni ya Azam Marine ilipewa jukumu la kubeba mizigo ya wageni hao kupeleka katika boti za mfalme.

    Wasaidizi wa kiongozi huyo wameibua mjadala mkubwa Zanzibar kutokana na msaada wa kifedha wanaotoa kwa vijana wanaowasidia shughuli zao, baada ya juzi vijana waliokuwa wakiwabebea mizigo kulipwa dola 100 kila mmoja kwa kazi ya saa moja.

    “Kweli leo nimeamka vizuri sikutegemea kupata dola 100 kwa kazi ya saa moja kupeleka mizigo na kuja kwa mfalme ni faraja kubwa kwetu”, alisema mfanyakazi mmoja.

    Hata hivyo, ndege iliyomleta mfalme huyo baadaye iliondoka uwanja wa ndege Zanzibar kulekea Dar es Salaam ambako itaegesha kumsubiri mfalme hadi atakapomaliza mapumziko yake kutokana na uwanja wa Zanzibar kuwa na nafasi ndogo.

    Imeelezwa kwamba mfalme huyo akiwa Zanzibar atajishughulisha na michezo ya baharini, ikiwemo kuzamia, ambapo pia atafanya ziara kama hiyo kisiwani Pemba pamoja na kutembelea baadhi ya visiwa vidogo viliyopo Zanzibar.

    Waziri wa Nchi Afisi ya Waziri Kiongozi, Hamza Hassan Juma amethibitisha kuwasili kwa kiongozi huyo, lakini alisema ziara yake ni ya kibinafsi na sio ya serikali.

    Hata hivyo, alisema kuja kwa kiongozi huyo ni faraja kwa Zanzibar hasa katika kutangaza sekta ya utalii na kuizihirishia dunia kuwa Zanzibar ni nchi ya amani hasa wakati huu wa kuelekea kwenye uchaguzi mkuu.
    Zanzibar imewahi kuwa na mfumo wa uongozi wa Kifalme kabla ya Mapinduzi ya mwaka 1964.

    CHANZO: NIPASHE JUMAPILI
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Isije ikawa kaja kukamilisha deal zake uko Znz
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    aliwahi kuja hata mara moja kabla ya zanzibar kuanza kuvunja muungano?
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Duh isijekuwa ni maandalizi ya Zanzibar kuwa nchi.
     
  5. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijaelewa mbwembwe zipi hapo?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    $100(TZS 150,00) per hour paycheck.......au hii ni kawaida kwako mkuu? kwa mwezi hii ni kama $ 16,000 for a mere porter...hata Ndulu havuti hela ndefu hivi
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Waacheni Wanzazibar wawe nchi hata Muungano wakitaka wavunje tu...Kwanini watung'ang'anie sie wakati nchi imevunda kwa rushwa..Wakati umefika tuamke tuipiganie Tanganyika yetu iliyonajisiwa kwa miaka kadhaa tuache kushupalia ya watu yakwetu yanatushinda.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Soma sentensi ya mwisho......ndio wanarudi hivo....ukitoa $100 kwa watu 1,000,000 nchi ni yako...what is $100m to him?
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hapo kaletewa vimwana bikira vya kitanzania kwaajili ya kuwaburudisha , waarabu hawa wamekuwa wakifanya hivi kule Loliondo hawana maadili ni wachafu sana na pesa zao za mafuta.
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NCHI isha uzwa hii
     
  11. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona mavuvuzela haya hayakusikika wakati alipokuja BUSH Tanganyika?.
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na huyu huyu ndiye alitaka ardhi yenye rutuba tz alime mpunga, ili kuficha jakaya Mrisho akaibuka na Kilimo kwanza
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Sep 13, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hivi bado Seif hajaingia Ikulu, akiingia si itakuwa balaa?
     
  14. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukijishuhulisha na yasio kuhusu utapata yasio kuridhi
     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kumbuka amekuja na mke wake!
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Naona tayari utumwa unarudi zanzibar,hivi tayari tushawaachia hako kakisiwa ama bado??kelele zao zote sababu kubwa ni hiyo,mwarabu arudi awapakate.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhh lets wait and hear if there will be any deal to be signed
     
  18. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Acheni wenye pesa zao wapumzike na watutangazie nchi yetu huko ughaibuni. Maana huko Ughaibuni ukitaja Uganda, mara moja watakwambia 'Idd Amin'. Sasa taja Tanzania ni mtafutano, mpaka aingie kwenye mtandao, wapi na wapi.
     
  19. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180

    Hahahhahah! acha nicheke kwanza, maana hayo uliyosema yananikuta kila siku. Idd Amin wanamjua kama nini, Kenya wanaijua kwa kufukuza upepo. Tanzania, mmmmmmmmmmmhhhh labda uanzie kilimanjaro mountains. ndo uje Tanzania.
     
Loading...