Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfalme wa ashanti kaja kupatanisha mkapa na kikwete?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by RICHEST, Jul 13, 2011.

  1. RICHEST

    RICHEST Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna uvumi kuwa mfalme wa Ashanti GHANA yuko nchini kujaribu kuwapatanisha Mkapa na Kikwete wamalize tofauti zao kiutu uzima chini ya usuluhishi wake.Sijui ni kweli
     
  2. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasuluhishwe inamaana wamedhulumiana migao ya kifisadi
     
  3. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani wana bifu la nini?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kazi kweli kweli kumbe ndo hivyo nilifikiri kaja kuchunguza sehemu za kuwekeza..
     
  5. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    Mfalme wa Ashanti ni nani?...coz Ghana inaongozwa na Raisi na si mfalme(though Ashanti ni mojawapo ya jimbo la Ghana). Huo ujio wake wa kiserikali au ni personal?
     
  6. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alafu jamaa (huyo mfalme) anavaa gold jewelry sijapata ona... pete, bangili kibao
     
  7. f

    fazili JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    si unajua Ashanti ni kitovu cha migodi si ajabu kukuta mfalme wao kakalia kigoda cha dhahabu pure, huyu kaja na ishu za kuiba ama mambo yale ya kienyeji
     
  8. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au kuna mgodi wanaumiliki pamoja? Who knows!
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    Kwani wana bifu gani au baba rich kaingilia maslahi ya kaka yake nini.
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Ashanti Gold mine wapo TZ jamani mbona mnalala?
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kaz kwel kwel ila nshawah kusoma kuwa tz ndio nchi yenye mgodi mkubwa wa gold ukitoa pale ashanti utakua wao 2.
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    moja atakuwa kachua ratio kubwa.
     
Loading...