Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfalme Mswat apata ndege mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Apr 26, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mfalme Mswat wa swaziland amepokea ndege mpya anayodai kuwa amepewa na rafiki zake wahisani.
    Mwaka 2002 Mswat alitaka kununua ndege yake binafsi kwa pesa za umma lakin zoez hlo lilishndikana kutokana na raia kuandamana,wapo wadau wanaosema ndege hiyo ambayo imetoka kwa watu asiopenda kuwataja ni zawadi ya siku yake ya kuzaliwa.
    MSWATI ANATAJWA KWENYE JARIDA LA FORBE KUWA NDO TAJIR NAMBAR 15,KATI YA MATAJIR WA KIFALME DUNIAN,ANAMILIKI DOLA MIL 100,lakin raia wake wanaish kwenye umaskin mkubwa sana,na pia kuna idad kubwa ya waathirika wa UKIMWI.
    Sosi:BBC SWAHILI
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Ili kampuni iweze kufanya biashara vizuri nchini swazi lazima igawe share kwa royal family, utastaajabu kuona kuwa kuna kampuni moja tu kubwa ya simu na familia ya mfalme inamiliki hisa nyngi humo. Ndiyo maana ni tajiri na anaendelea kupata kipato kikubwa.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    höngera zake mswat
     
  4. mayuni

    mayuni JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 406
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wizi m2pu
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hana wa kula naye
     
  6. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa pale South Africa habari zilizopo kule ni kuwa huyu Mswati ni muuzaji mkubwa wa Bangi in Europe n America na ana mashamba makubwa sana ya bangi wala hawategemei
    fedha toka kwa govermnt
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Amewadanganya wananchi wake kuwa amepewa zawadi na marafiki wake.Hii ni njia ya kuwa zuga raia wasijue kama ni kodi zao.
     
  8. n

    nketi JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani nani analeta habari km hizi nchini kwetu............naomba mungu asisikie kikwete asije naye akaanza kushindana naye maana wote ni watu wa totoz
     
Loading...