Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfalme ****:milioni 100 kumuua mnyama.

Discussion in 'Sports' started by LUCIFER, Sep 28, 2012.

  1. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari zenu Wana JF....!
    Leo sina mengi ila kuna jambo nimelisoma kwenye magazeti kadhaa ya Leo kwamba Kibopa mmoja wa Yanga ameandaa milioni 100 kama timu yao itamfunga Mnyama....Nikafikiria zilikuwa wapi hizi pesa wakati timu inalala wawili wawili kwenye mgahawa wa mbavu za mbwa mbeya?kutakuwa na kipi special kama YEBOYEBO mtamfunga MNYAMA halafu timu ikakosa ubingwa na kuendelea kushiriki mashindano ya ndani?Mjipange,acheni kukurupuka hata ukuta wa ROME haujajengwa kwa siku moja....Tunataka mpira hizo style za kumwaga pesa kwa ajili ya kuhonga viongozi na marefa ili umfunge Flani zifike mwisho.Saudia Arabia na pesa zao walipigwa 8-0 Kombe la dunia....
    Narudia tena ni muhimu kutoa pesa pale zinapohitajika,na si kutoa pesa pale unapohitaji kutoa...huo ni UFALME ****!
    NAWASILISHA
    DSC02170-450x600.jpg

    DSC02177-424x600.jpg
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    naogopa id yakooooooooooooo
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    LUCIFER ID yako utata mtupu, sawa mlaaniwa na Mungu.
     
  4. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mkuu nadhani hii pesa ingetumika kuwalipa papic njoroge mtakatifu 'tom n jerry' ingekuwa busara zaidi.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  5. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lucifer Member wa FreeMason au Illuminati
     
  6. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 579
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Nakubaliana na wewe kabsa, kweli yule dogo ni mfalme ****. Timu ina madeni mpaka fifa wanalitambua hilo, them milion 100 kuifunga simba wakati hata wagosi wa kule tanga coastal union wanawazidi point.
    ama kweli wajinga ndio waliwao. Mnyama ataendelea kuwapakata...
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Zile TANO bado zinawachanganya.........inanikumbusha utotoni nilimdunda jamaa wakati wa PASAKA akanivizia mpaka CHRISTMAS na bado nikamdunda tena
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    Naona mnaanza kuweweseka kabla kiama chenu kufika.
     
  9. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hehe mbona mnauchungu na hizo milioni sijui ngapi waacheni wazitumie kwani nyie kinawauma nini?au hakuna mgawo wenu?eheeeeeee vituz vinakuja tusubiri.its like simba has nothing to loose right?
     
  10. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,358
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ...Ni zile za Meremeta... na huyo aliyetoa ahadi, ni yule yule msanii ambaye inji yake watu wanakufa njaa lkn yeye anashinda ana text na Lulu.... !!
     
  11. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pilipili iko shambaaaani lakini mimi inaniwasha sasa sijui nifanyeje?:-*
     
  12. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1,072
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Mleta hoja, una hoja nzuri tu. Na hii ni kwa timu zote simba na yanga wanajiandaa kwa sifa na mbwembwe kwa ajili ya uchawi na kuhonga. Haifai kwa sababu ni furaha ya muda mfupi.

    LAKINI badilisha id yako maana kuitwa shetani duuuu .........................
     
  13. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    @LUCIFER hebu badili ID yako tafadhali sio nzuri hata kidogo. Bora hata ujiite Shetani walau kuliko hilo jina

    back to the point. Watapunguza idadi ya magoli kutoka 5-0 hadi 3-1 maana timu yenyewe haina kocha.
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona mnaweweseka na pesa isiyotoka mifukoni mwenu?Nyie akina nani mpaka mtupangie how to spend our cheddar?If you have nothing valuable to tell us then you better keep mum!
     
  15. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wameanza kutafuta sababu mapema,wakifungwa waseme ni zile Mil 100 kama vile walikuwepo wakati hiyo cheque ikiandikwa.
     
  16. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,340
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Eti sababu,kwa tim ipo ya kuifunga simba?na kwa taarifa yenu msimu huu tunatoka unbeaten,
     
  17. P

    Pumb JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 296
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lipeni madeni yenu kwanza nyie makandambili ccm otherwise mtashushwa daraja na fifa
     
  18. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    sababu wanaotoa hizo milioni 100 hawana interests na maendeleo ya soka...bali wanatafuta sifa itakayoweza kuwa shield kwenye mambo yao mengine ya kidunia...ni suala la "total mind control" nadhani lucifer unajua hii theory
     
  19. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwani simba hawana wa kuwapatia milioni 100?..hahaha, yule kibaka mbunge wa tabora hana iyo hela...si alienda ndani kwa kuiba laki nane...hahaha. mnyama bwana hata hamjui watu wa kuwaweka kama viongozi...
     
  20. M

    Masuke JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama uwanjani zinacheza noti sawa, lakini kama ni wachezaji ishirini na mbili bado hizo milioni mia hazitasaidia kitu.
     
Loading...