Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfadhili wa CCM ajiunga na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGOWILE, Oct 20, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Mzee Shelali akipewa bendera ya CHADEMA[​IMG]Bendera ya CCM ikishushwa nyumbani kwake[​IMG]Watoto wakiichana bendera ya CCM iliyoshushwa[​IMG]Baada ya kukabidhiwa kadi ya CHADEMA Makamanda jana Tulikuwa wilaya ya Mpwapwa mkoani Dodoma kwenye mkutano wa hadhara wa kumnadi mgombea udiwani kata ya Mpwapwa kamanda Baharia.

    Mkutano huo ulikuwa na umati mkubwa sana watu. Shangwe, hoihoi na nderemo vililipuka pale mfadhili mkubwa wa CCM mkoani Dodoma ndugu Shelali alipoamua kujivua gamba na kujiunga na CHADEMA. Alipopewa nafasi ya kusema chochote kwa umati ule ndugu Shelali alisema amekuwa mfadhili wa CCM tangu mwaka 1983.

    Katika kuthibitisha hilo alikuja na nakala za barua za kuombwa fedha na mzee Malechela pamoja na tuzo nyingi za heshima kutoka CCM. Mzee Shelali alisema ameamua mwenyewe kujiunga na CHADEMA kwani ndicho chama pekee kinachoonyesha nia ya dhati ya kuikomboa Tanzania na kuwaomba wananchi wa Mpwapwa kujiunga na Chadema.

    Katika mkutano huo ngugu Shelali alijitolea kuwanunulia kadi za CHADEMA wananchi wote watakaotaka kujiunga na CHADEMA wilayani mpwapwa. Baada ya mkutano huo wananchi na viongozi wa CHADEMA walielekea nyumbani kwa shelali kushusha bendera ya CCM na kupandisha ya CHADEMA ambapo mzee Shelali alijitolea kuipa CHADEMA ofisi.

    Katika mkutano huo wananchi wa Mpwapwa walichanga zaidi ya sh. laki tano kwa ajili ya kusaidia kampeni.

    Kilichonifurahisha ni kitendo cha wananchi kuingia barabarani licha ya kuzuiwa na polisi waliojaribu kuzima maandamano yao.

    Mkutano huo ulihutubiwa na Benson Kigaila, Diwani Ali Issa Biringi na Kamanda Nicholaus Ngowi.
     

    Attached Files:

  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    big Up CHADEMA
     
  3. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Hao ndio wanatakiwa kuimalisha uhai wa chama, si wale wanaokuja kwa kutaka kupewa vyeo. Big up DOM kwani mmelala sana wakati mkoa huo ndio kitovu cha SIASA.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,640
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    chama kilizaliwa kimekua na sasa kinawajibika kwa ajiri ya jamii nzima ...al the best!
     
  5. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Safi sana nimefarijika sana moyoni kusikia hivyo. M4C forever
     
  6. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kimezeeka, kimeota magamba, kinang'atuka, hongera ssm kwa uamuzi wa busara wa kung'atuka
     
  7. Goodluck Mshana

    Goodluck Mshana JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,006
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Hakuna kurudi nyuma makamanda...ningefuahi zaidi kama Mh. Sabodo angefanya hivi na yeye kwani keshaonesha kuchoshwa na magamba..M4C daima.
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    madhara ya mabomu ya machozi hayo.
     
  9. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du huyu mzee ana pesa, amekifadhili chama tangu mwaka wangu wa kuzaliwa? Sasa ataendelea kukifadhili na chadema? Tunamkaribisha kwa mikono miwili.
     
  10. G

    Getwa Anicet Ally Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up benson! Aluta continua!
     
  11. Frank King

    Frank King JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 1,020
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    ishia hapo hapo acha kejeli zako!!
     
  12. l

    lerai Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana makamanda mna onesha ni kwa jinsi gani mna ishambulia dodoma na ku teka wilaya za dodoma safi wana mpwapwa kwani walisha zoea ku ifanya wilaya hio kuwa pango la wala rushwa na sehemu ya wenyewe ku tajilika safi mzee wangu shelali kwa kuwa onesha njia wezio na kuwa toa wenzio uwoga wame baki waoga wachache apo mpwapwa ,!,
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Love you CHADEMA
     
  14. washa

    washa JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kamanda tunaomba utupie picha!..Pipoz.....................hadi kieleweke
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hicho kijamaa kimechemka big tyme kujiunga na chama mfu soon!!!
     
  16. M

    Mea2 Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    safi sana makamanda
     
  17. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Chadema kongwa na mpwapwa mkiweza nitaamini maana kwa kumbukumbu zangu za karibu inawezekana Ccm ndo chama maarufu ambacho ukiacha wabunge JK alipata over 90% ya kura zote. Ngoja tuone
     
  18. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Ccm chama kikuu na makini by 2016 and forever!
    ANGALIZO kwa wanachadema hawa makuhadi ,mafisadi na wezi wa ccm wakijipenyeza na kujiunga chadema kwa jinsi tunavyowashabikia itakuweje?
     
  19. N

    Ningu Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimekubali....peoplezzzzzzz!
     
  20. M

    Masterproud JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 441
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kweli jana pia nilikuwepo Mpwapwa Mkutano ulifanyika ktk uwanja wa mashujaa na ulifana sn. Pia CCM walikuwa na mkutano wao Eneo wanaita Kikombo na ulikuwa na watu wachache sn.
     
Loading...