Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfadhili Kikwete...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makaayamawe, Oct 30, 2009.

  1. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raisi wetu inaelekea yuko busy kweli kweli. Hapa anashughulikia sera ya kugawa pikipiki. Natumaini walemavu wote nchini watapewa angalau pikipiki moja-moja. Kweli tunaye rais.


    [​IMG]
    PRESIDENT Jakaya Kikwete (third right) chats with a woman with a physical disability, Sara Mageni Sanga (sitting down), of Lupalilo village in Makete District, Iringa Region, after presenting her with a Bajaj auto rickshaw today to facilitate her movement. Looking on, second right, is the Iringa Regional Commissioner, Mr Mohamed Abdulaziz. (Photo by Freddy Maro).
     
  2. M

    Magarinza Senior Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wizi mtupu. Nimfadhili nini. Aende kwa Obama kama anataka ufadhili, Bush ashatoa vyandarua Obama labda atampa more Bajaj.
     
  3. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wewe ndio unajua leo tunaye...
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sawa Mkulu kamfadhili huyo mama hiyo Bajaj; Je amemfanyia mpango wa kupata mafuta ya hiyo Bajaj? Inavyoelekea huyu mama hana uwezo wa kumudu kununua petrol ya hiyo bajaj kwa hiyo pengine ile ya miguu mitatu ya kusukuma kwa mikono ingemfaa zaidi!! Just thinking aloud.
     
  5. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Imekaa kama photo opportunity kuelekea 2010. Kwani kuna wtz wangapi wenye ulemavu na hali ngumu kama huyu mama? Ktk hiyo miaka minne amewawekea mikakati gani zaidi ya kabajaji hako?
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    yaani huyu hana habari kabisa kuwa huku nyumba inaongua na maamuzi yake ya IPTL..daaah tutajuta kumfahamu huyu
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Bajaj hii lazima mhindi katoa na JK yeye anachukulia ujiko tu hapo . Nchi hii ina mazingaombwe jamani .
     
  8. a

    alibaba Senior Member

    #8
    Oct 31, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Inavyoelekea huyu mama hana uwezo wa kununua petrol" WEWE WASEMA. Kwa kigezo gani unamuhukumu? Au ni huo udhaifu wake? Nakusihi umuombe radhi huyo mama tafadhali.
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kabla sija kubali kuwa tunaye raisi kweli nabidi niulize. Hizo piki piki zime tolewa na nani? Serikali au wafadhili? Maana kama yeye jukumu lake peke lilikua kwenda kutoa hizo piki piki hapo haja fanya kitu.
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Alibaba mkuu heshima mbele, sina haja ya kumuomba radhi huyo mama kwani nilichosema ni sahihi na punde si punde itadhihilika hivyo!! Nayafahamu mazingira ya huko Makete!!
     
  11. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mama kapewa Bajaj, je atapelekwa shule ya udereva na je leseni ya kuendesha atakuwa nayo, au kwa sababu yeye ni mlemavu, basi sheria haitambana.
     
  12. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye ni wa kamera tu. Bajaj atawapa walemavu wangapi na kwa pesa ya nani? Watu hata milo miwili hawana yeye anafuja pesa kwenye bajaj. Bado kidogo nchi itakuwa gizani na bila aibu tutamuon akipanda ndege kwenda shopping NY, USA.
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    kama ana uwezo mbona alisubiri miaka yote akijivuta chini mpaka apewe ya bure? Kwa simple mind lazima ujue tu kwamba hana hela na mafuta itamwia shida tu.

    Hawana tofauti na Ludenga anayetoa gari la shilingi milioni 30 kwa kabinti kanafunzi. Pesa ya mafuta itabidi aipate kwa kujiuza au auze gari baada ya muda mfupi!
    Hii ndio bongo bwana!
     
Loading...