Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfadhaiko

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Jul 20, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habarini wandugu! Nina rafiki yangu naweza kusema kuwa huwa anapatwa na mfadhaiko kutokana na maelezo yake. Amekuwa akipatwa na hali hii pindi aonapo upaja na miguu mizuri ya wadada hasa wanaovaa vimini, huwa anatamani hata tu amuombe mdada kuingia chumvini! Mbaya zaidi ni pale anapokaa karibu na mdada wa aina hiyo kwenye daladala anahangaika njia nzima mpaka atakapo fika yeye au huyo mdada, Naomba msaada wa kumshauri au kama ni tatizo basi afanyeje aondokane nalo
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    inawezekana ni wewe mwenyewe ndo unataka ushauri hapa, kuwa wazi tukusaidie
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyo anawaza ngono sana ina maana hajazoea kuona mapaja na miguu mizuri?? Ushauri: aje kwangu nitamuonyesha weeeeee mpaka hamu iishe hakuna kugusa wala kukaribia kugusa anachoona. ale na macho tu.
    Some people have issues lol
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa kujaaliwa uumbaji!! :A S 39:
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hataweza kuvumilia anahitaji ata apate chumvi kidogo
     
  6. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We una hakika gani kuwa hayo mapaja yako ni mazuri kwa viwango vya huyo jamaa!!!!!!just curious.
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    We toa ushauri kwani lazima anayewakilisha issue awe ndo yeye! Mbona una mawazo madogo kuliko PHD? yenyewe
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni PM unipatie namba yako akutafute:A S tongue:
     
  9. T

    Tall JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    angalia usiche ukabakwa!!!!!!
     
  10. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo ana mashetani - jini mahaba. Mwambie awaone walokole waaitoe hiyo tamaa mbaya ya ngono. Kuna jamaa pale tanganyika parkers wanatimua sana mashetani kama hayo.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jul 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    Utabakwa wewe...shauri lako
     
  12. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Hiyo siku inabidi uje na bounser wa nguvu, vinginevyo itakula kwako!.
     
  13. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwaliko huu ni kwa wote wenye tatizo kama hili?
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jul 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,144
    Trophy Points: 280
    JS usiniambie wewe ni mama huruma.....
     
  15. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimecheka mpaka basi,jamaa lazima mate yaishe mdomoni na mguu wa tatu utasimama mpaka mirija ipasuke
     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hawa ndo wale wanaochafuaga madent kwenye daladala
     
  17. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :brick:
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    we ustake kujua nani bwana
    we asi utoe ushauri tu jaman ata km yeye au mjomba ake its ok u just gv hm wat he want

    ana demu uyo jamaa??
    inawezekana ajapata mzigo siku nyng ndo mana anakuwa ivo!!!!!!1
    sa km akienda club inakuwaje?na yale mavazi yetu ya kule??????asi inakuwa kafanya kidumu chama cha mapinduzi mwanzo mwsho???????
    pole mwaya ebu mcheki mwanasaikolojia inawezekana ni .sjui wanaita anexia....sjui wanaitaje vile.........sjui fobia labda mapaja fobia???
    ahh mi sjui bt t has smthng to do wth mind n saikoloji kwa ujumla .
    pole
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    We dada wewe! Haya hebo ngoja usikie wazalendo wanakuambia nini kwenye hii yuziful posti yako:


    Dada yangu JS haya yoooote umeyasababisha wewe na mapaja yako....LOL:target:
     
  20. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ata mimi nina tatizo hilo.... naruhusiwa kuja kuangalia tafadhali?
     
Loading...