Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfadhaiko Warudi Tena DSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by IshaLubuva, Aug 13, 2010.

  1. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  2. D

    Dick JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatai kwei kwei, mbona huduma hiyo (ngono) ni nyepesi sana kupata siku hizi? Au mfadhaiko unahusiana na matatizo ya kisaikolojia? Hata master.... imekuwa ngumu? siamini.
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    watu kama huyo mzee wanaweza kukaza hata mbuzi..!
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du hii nayo kali....
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Duh hoyo mshikaji noma - huduma nje nje mia tano tano pungufu unaongea - leo hii ukamloweshe dada wa watu.
     
  6. kmp

    kmp Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Silent Whisper, hiyo avatar duh!!!! ni noma.Te hehehehe
     
  7. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi kilichonishangaza ni faini aliyotaja huyo dada, sh. 30,000/- utafikiri walikubaliana.
     
Loading...