Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meza za kisasa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, Oct 23, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wajasilimali changamkieni hii kitu. Yaani unaziweka kule Manzese, kwa mfano. Mtu anapata kitu kwa mama ntilie huku anakula tizi. Inalipa!

    [​IMG]
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Manzese? Chai inanywewa na hiyo baiskeli inapotea ktk mazingira ya kutatanisha.
     
Loading...