Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meza ya futari

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by X-PASTER, Aug 30, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Aug 30, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    MEZA YA FUTARI


    Maghrib ilipofika, meza ya kufuturu ikajaa wapambe.
    SAMBUSA alivyo mzuri, akatongozwa na BW MKATE WA TAMBI.

    Kina MATOBOSHA wakamzoma "woooo umemkosaaa!! !"
    "BW.KEBAB ashamposaaa! !!" Akaanza kulia kusikia kuwa ashachukuliwa.

    VIAZI VYA MADONGE akamwambia, "na harusi itafanywa kwa khalle BHAJIA, siku
    ya IDD mungu akitujaalia. "

    Habari zikamfikia MKATE WA SINIA.Akamhurumia, akamwambia "Swahib!! acha
    kulia."Penye nia hapakosi njia."Kama ni wazuri, kila mahali wameenea"!!
    "kama wataka, nitazungumza na hababa KIBIBI, akuozeshe jirani yake aitwae
    JELEBI."

    Hababa KIBIBI akaruka..."LA! Muhindi yule atamtesa, kweli ni mzuri, lakini
    apenda pesa. "Kwanini tusimuozeshe jamaa yetu KAIMATI?"Maskini mpaka sasa
    hajapata bahati."Na ikiwa atakubali, mimi nitampelekea posa, kwa shangazi
    yake Bi.KILOSA."

    BW.MKATE WA TAMBI akaoona, yanini adhabu? yanini hii aibu?
    "nimeamua nitamuowa cousin yangu TAMBI ZA ZABIBU."

    TAMBI ZA PAPAYU akafurahishwa na hio choice, habari akazieeneza mezani
    upesi. akajisifu .."mimi ndiye nitakaye isimamia hio harusi".Tutangoja ya
    kina SAMBUSA ikipita, yetu tutaifanya baada ya sita."


    Mjomba wa bw.harusi aitwae SPAGHETTI akasema "musijali mimi nitajitolea
    Italian SUITE, BISCOTTI na CAKE ZA CHOCOLATIE."

    KITUMBUA alipojua akasema.."Poleni, sitoiwahi hio harusi vile mimi ni mja
    mzito, lakini nawaahidi keshani nitajitolea MAJI YA VIMTO."

    "Ikiwa hio harusi mutaipanga kwa mpango."Akaruka nyanya TANGO. Mimi siku ya
    lunch nitajitolea juice ya MANGO."

    MSETO akasema kwa majuto. "Natamani na mimi usiku wa kesha nijitolee WALI
    WA POJO, lakini watu washazowea MAHAMRI na VIAZI VYA ROJO."

    Akaanza kujisifu tajiri mmoja aitwae MBOGA ZA KIBANIANI. "musitie
    wasiwasi.... Mimi kutatoaa sufuria 10 za BIRIYANI.

    Mchuzi wa KAMBA akajitolea hall la kupamba.
    SPRINGROLL akasema "mimi najitolea kumpaka mkeo henna , na design
    nitayomchora ni ya kichina.

    Huku na huku, story zikamfikia councillor KUKU. "Ikiwa
    watanialika, nitawaletea CHICKEN TIKKA. Kina sambusa watashikwa na homa,
    wakisikia nawapelekea mapaja ya kuchoma."

    Jamaa wakawa wana hamu akodishwe NDIZI ZA TAMU. Mwimbaji mzuri atokae huko
    Lamu. "Ikiwa atakosekana. .mkodisheni VIAZI YA TAMU!!akatoa
    wasia ICE-CREAMU.

    LASAGNIA akasema "wala harusi yetu musivaeeni vitambara vya border, FALUDA
    atawauzia sare rangi ya Powder.

    CUTLESSI alivyo sabasi, akaanza kusengenya na MIKIA YA NGISI.
    "Hmmm...si ajabu CHAPATI akavaa buibui, maana kila harus arepeat kanzu yake
    ya chuichui."

    HA! HA! akacheka SAMAKI WA KUPAKA. Kweli yule kanzu zake utafkiri zina
    viraka.Kama ni mimi mutanichoka! Nguo zangu zatoka America.

    "Kweeenda zakoooo!! Akamsutaaa.. .. MKATE WA UFUTA!!"Naskia wewe MBAAZI na
    VIAZI VYA NAZI fundi wenu ni TUI la NAZI.

    Wazee wa mji kina KAHAWA wakasema "Mupende musipende". Kadhi tutakao
    waletea ni sheikh TENDE." Maana HALUWA amefanywa BALOZI! Na tangu
    aongezwe mshahara wa LOZI, siku hizi atutilia pozi."

    "Wacheni upuuzi!!!." Akawakemea NYAMA YA MBUZI."

    Tena nyamazeni!!! Mwajitia madhambini!"
    "Hamjui kua leo ni RAMADHANI?" "Hamuusikiii huo mwadhini?"
    "Twendeni msikitini tukaswalini, tusitokeni taraweheni."
    "Kwani hamuoniii? mpaka kesho jionii...sote tutakufa tuishie matumboni?





    Nawatakia Ramadhani Njema

    XP
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tih tih teeeh, aaaah.
    ila mkuu umentamanisha sana, dah.
    keki za chokoleti, samaki wa kupaka Lol.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Aug 31, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Unakaribishwa Staftahi jioni.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Is this a coincidence? Ramadan = Festive period?
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aseeeh, ntakuja sheikh ondoa shaka yakhee.
     
Loading...