Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...meya wetu wa ilala vipi....?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mymy, Mar 16, 2012.

  1. m

    mymy JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna tetesi kuwa Meya wa ilala kijana Slaa amehongwa na wahindi flat eneo la kisutu ambamo ndio amehamishia makazi yake kutoka ukonga, baada ya kuwapa vibali vya ujenzi hao wahindi.
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subiri atajitokeza kujibu tuhuma/tetesi hizo punde.
     
Loading...