Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya wa Sumbawanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpui Lyazumbi, Jan 30, 2011.

  1. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kuna tetesi za kujiuzuru meya wa manispaa ya sumbawanga bwana kisagwite(ccm). Nafuatilia uzuri, saa5 asubuh kesho inshalah ntawapa full data.
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sio tetesi ni kweli kuwa amebwaga manyanga leo
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    tujuze ..kisa na mkasa ni nini?
     
  4. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Meya wa Manispaa ya S u m b a w a n g a , Samweli Kisabwiti kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) ametangaza rasmi kujiuzulu nafasi hiyo kwa madai ya kulinda heshima yake binafsi na ya chama chake. Akizungumza nyumbani kwake jana mjini hapa, Kisabwiti alisema amefikia uamuzi huo baada ya kutambua kwamba meya ni mtu muhimu sana katika kufanya kazi kwa ufanisi na anahitaji muda wa kutosha ili ajifunze. ‘'Kwa hiyo nimeona nipate muda wa kujifunza na kupata uzoefu kupitia nafasi yangu ya udiwani wa Kata ya Katandala na kupitia vikao mbalimbali.

    "Nimeona ni vema nikaachia ngazi ili kutoa nafasi kwa wengine wenye uzoefu kwani nafasi hiyo ni nyeti sana na inahitaji uzoefu na elimu ya kutosha,'' alisema.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pipoz pawa! Amesoma alama za nyakati
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    comfo ..ni zero huyu bwana
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mijitu mingine...aaaarrrg ina maana kabla ya ku run kwa umeya hakujua discription zake? Kama ametoka kwa shinikizo flani ningeelewa sio hio poor statement.
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0


    Nani katika CCM ambaye siyo?
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu bwana ni mkweli kabisa. Siyo kama yule aliyesema miaka miwili/mitatu ya kwanza alikuwa anajifunza kuongoza nchi! lol
     
  10. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asije akawa anakimbia skendali flani huyo...
     
  11. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    :clap2:Hongera unafaa kuwa kiongozi, baada ya kujifunza ama huko hakufaai kabisa nenda CDM
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    .....elimu jamaa kikwazo, standard 7
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vizuri wazidi kupungua!!!
     
  14. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa nini kilimfanya akimbilie kugombea u-meya?
     
  15. Mhubiri

    Mhubiri Senior Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 177
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama ndiyo sababu kuu iliyomfanya aachie ngazi.Kuna baadhi ya halmashauri nazifahamu,zinaongozwa na darasa la 7
     
  16. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa kwa nn hakulijua hilo tangu mwanzo??.......au kuna shinikizo toka ngazi za juu?.......ila ni vema kawa mkweli kuliko angekuja kuharibu hapo mbeleni
     
  17. tama

    tama JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mmmmh kweli,kunguru mwoga hukimbiza ubawa wake.
     
  18. k

    kayumba JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hizi sababu zake haziridhishi?, ilikuwaje akagombea bila hata kujua majukumu yake?

    Je ccm hawajui ni watu gani wanawapitisha au alikuwa mgombea pekee?

    Siasa ni mchezo......!

     
Loading...