Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya wa Jiji la Mwanza (CHADEMA) asimamishwa kwa ufisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Jul 27, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Meya wa Jiji la Mwanza Josephat Manyerere wa CHADEMA amefukuzwa ktk nafasi yake leo na madiwani akituhumiwa kukiuka kanuni za uongozi kwa kushindwa kuiendesha vema Halmashauri yake.

    Zimepigwa kura 20 za kumkataa na kura 8 tu ndizo zilizomtetea.

    Siku kama 4 zilizopita alitakiwa na madiwani wa chama chake (CHADEMA) ajiuzulu kulinda heshima ya chama lakini akakataa.

    Gazeti la Mtanzania la Julai 23 lilitoa taarifa ya Meya huyu kupewa siku 4 aachie ngazi

    Habari kwa kirefu itafuatia
     
  2. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama hayo ni yakweli, kuna umuhimu wa kum-hoji Dr pia ili kujua ukweli na kama itadhihirika ni kweli itabidi nae awajibike!! Kwa upande mwingine, haiingii akilini kwa M/kiti wa CDM kuchukua hela ya serikali na kuipeleka kwenye chama wakati ma-signatory ni mkurugenzi na Mweka hazina wa wilaya ambao wote sio wana-CDM
     
  3. B

    BMT JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    cdm kumbe nao wachumia tumbo,ukomboz wa kwl utatoka wapi sasa?cdm inaanza kupoteza dira,watu wenu wameanza mapema je mkipewa nchi?wananchi waende wapi sasa?
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kama alikuwa fisadi wamefanya jambo la maana kwa nini ameshindwa kusimamia maendeleo?
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu hebu Funguka Majitu ni watu wenye vitambi vikubwa mafisadi ambao huwezi kuwa wajibisha ambao wengi wamejaa kwenye kile chama cha Mafisadi (CCM) sasa mbona ndio wmeshikilia nchi unataka kuwapa mara ya pili tena?
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama kweli amefanya ufisadi na sasa ametemwa, basi hilo ni jambo zuri sana na kuigwa kwa nguvu zote. Kiini cha malalamiko ya wananchi ni tamia au mfumo wa kukaa kimya hata pale inapodhihirika kuwa mtu amefanya ufisadi.

    Hatuongozwi na malaika lakini hii haiminishi kufumbua macho ubadhirifu wa mali ya umma. Lazima kila chama kiwe na ujasiri wanatakiwa wa kumchukulia mtu anayekwenda kinyume na utawala bora.
     
  7. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema kinapinga na kupigana na ufisadi wa aina yoyote utakaofanywa na yeyote.

    Ni kweli Manyerere ameharibu na madiwani wenzake wamemwajibisha, asilimia kubwa ya madiwani ni CDM,hivyo kusema CCM wamempiga chini si kweli.

    By da way cash haishikwi na meya kiasi kwamba yeye apeleke makao makuu ya CDM.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Inawezekana ni kweli leo kulikuwa na kikao cha madiwani wa Jiji la Mwanza kuhusu kupiga kura kutokuwa na imani na Meya.
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo hao madiwani wao wako safi
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CHADEMA ni chama kinachosimamia uwajibikaji. Amewajibishwa.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni kweli Mkuu nakuunga mkono mia kwa mia hapa DSM meya anatakiwa kutimuliwa lakini magamba mioga kama fisi
     
  12. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuondolee uongo asiyemfahamu nani? kashifa zake nyingi ni kuzidiwa kete na mabwepande kitu ambacho kililete malalamiko mengi kutoka kwa wananch ikiwemo hasa wakakti wa maandamano ya kupinga ongezeko la bei ya umeme ambapo wananchi walimwambia Dr. Slaa kwamba hawana imani naye, kashifa nyingine ni kuwasaliti wamachinga
     
  13. n

    nnn Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli meya wa jiji la mwanza mhe.Josephat Manyerere ameenguliwa leo kwa kupigiwa kura yakutokua na Imani nae..mimi mwenyewe nilikua maeneo ya jiji leo.

    Mhe. Manyerere alikua na shutuma 11 ambazo madiwani wenzake both ccm nd cdm walitaka awe amejiuzulu ndani ya siku 4,ambazo ziliisha toka juma3 bt hakufanya hivyo, so wakaamua kupiga kura yakutokua na imani na meya,na column ikatimia
     
  14. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kama kweli amesimamishwa basi sheria ichukue mkondo hatuwezi kutetea ujinga na ufisadi hata kama yuko CDM hayuko juu ya sheria anatakiwa kuajibika kwa mjibu wa sheria za utumishi
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    chama hiki ni zaidi ya ukijuavyo......ngoma ikivuma sana....!
     
  16. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    Credit kwa CHADEMA. Madiwani wa CHADEMA ndio wengi na ndio walioamua kumwondoa Meya madarakani. Huu ndio utawala wa kidemokrasia na uwajibishwaji. Kinachotakiwa sasa ni mamlaka zinahusika kumchukulia hatua mara moja ikiwapo kumchunguza na kumfungulia mashtaka kwa kasi. Hongereni madiwani wa CHADEMA kwa kuonesha uongozi - hakuna kulindana hapa.
     
  17. b

    beyanga Senior Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​chadema ina madiwani wangapi mwanza city?na ccm ni wangapi?
     
  18. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    safi sana....

    big up madiwani wa mwanza kwa kuonesha kwa vitendo namna ya kupambana na ufisadi

    awe CDM au popote pale kama anatekeleza kinyume na matarajio ya wananchi then hakuna mbadala zaidi ya kumuwajibisha mtu.

    Once again nawapongeza sana CDM........hii ndio demokrasia ya kweli
     
  19. c

    chama JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kumbe na huko pia wapo? Kazi tunayo mwaka huu

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  20. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hawa nao ma..... tu,anayeila halmashauri ya mwanza ni wilson kabwe jamaa habanduliwi pale sijui kuna siri gani asee!!
     
Loading...