Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya wa CCM Gaudence Lyimo a.k.a Gaimo na mapadre wakongo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mfamaji, Jan 11, 2011.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,310
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Habari za kiinteligensia kutoka AR zinasema Lyimo Meya wa CCM ambaye alikuwa kiongozi katika baraza la Walei Parokia Ya Kijenge likongozwa na Marehemu Sam Mdee, na Mzee mwingine aitwae Makeba waliwanyanyasa mapadre watawa kutoka Demokrasia YA Kongo kiasi cha kuwadhalilisha mbele za waumini . Mapdre hao waliondoka baada ya kushindwa kuvumila huku wakilia machozi na kusema sala zao zitawahusu akina Lyimo, Sam Mdee na Makeba.

    Hata wachangiaji mkisema ni majungu au vipi shauri yenu. Waumini wa Kijenge bila shaka ni mashahidi wa hili. Na sala za Mafadha hao kweli zimejibu. Mdee alikabwa na mfupa wa Kuku akafa two years ago. Makeba ni mgonjwa wa miguu kitandani mwaka wa pili hawezi kunyanyua mguu. Yuko kwenye wheel chair .

    Lyimo kashaingiza Arusha kwenye janga la mauaji. Na bado anang'ngania madaraka ya wizi huku wakuu zake akina Makamba na Chatanda wakiwakebehi watu wa Mungu kupitia yeye.

    Nawasilisha
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    inatisha
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    DU!
    Hakuna chombo chochote kilichoongelea hili ukakinukuu mkuu?
    Mbona ni ishu kubwa hii?
    Hao Mapadre walinyanyaswaje na hawa baradhuli?
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kumbe huyu jamaa ni mafia eeeh?
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    huyo aliekabwa mfupa ni pale sakina bar? Kwenye kuku wa kuchoma...huyu anae ng'ang'ania u-meya atakufa vibaya
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mbona hii ishu ya kukabwa na mfupa inahusiana na kula fedha za kujenga cathedral pale AR.does it mean Lymo alihusika?leteni details jamani...
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Why now, mngeitoa wakati muafaka. Something wrong somewhere.
     
  8. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mwisho wa ubaya ni aibu
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mbona hii ishu ya kukabwa na mfupa inahusiana na kula fedha za kujenga cathedral pale AR.doer it mean Lymo alihusika?leteni details jamani...
     
  10. m

    msham Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatisha sana jamani, nadhani hata yeye anatamani kujiudhulu lakini shinikizo tu la chama chake.
     
  11. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kinyaa
     
  12. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,310
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Something wrong kwa kweli. Na hiyo something ndiyo hii tunakuambia leo ujue ni kwa nini pamoja na kuhujumu uchaguzi huyu naye ni fake kimaadili. Alikuwa Diwani pia na madudu aliyofanya huko yataletwa muda sii mrefu.
     
  13. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Malipo yako hapa hapa Duniani ukimtenda mwenzio nawe utatendwa tuuu hakuna ku escape kwa ubaya ulioufanya kwa wenzio

     
  14. M

    Mantisa Senior Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33



    Source hapa jamani. Ni kweli jamaa alikabwa na mfupa akafa na Makweba ni mgonjwa kwa muda sana na anatembelea wheelchair ila mbona sisi waumini wa Kijenge hatujawahi kuipata hii?? Source ni wapi?
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sometimes tunapata shida na watu kumbe wana laana zao,hata kwa ndugu ukikuta mtu alisemewa neno na baba yake au mtumishi waga wanakuwa ni mzigo sana kwa familia sasa ndo ya huyu?Gaudence ni contractor mkubwa,hawezi kuwa safi kuwa hapo alipo na kung'ang'ania kubaki hapo,anawekwa hapo na wala rushwa wenzie ambao wanajua Arusha ikienda upinzani mengi yatafichuka na mapato yao yatakuwa mashakani,it is as simple as that.
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    CRAP!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Hivi jamani ugreat thinker wetu upo wapi? mtu anakuja na stori haina kichwa wala miguu kwa stori za kuunga unga.
    Alipo hojiwa slaa kuhusu madudu yaliofanyika akiwa padri tulikuwa wakwanza kung'aka tusihusishe upadri wake na siasa.
    Inatosha kusema jinsi alivyopora ushindi wa umeya na si kutuletea imani yako, unadhani wote wanaamini mungu unvyoamini wewe.
    Great thinkers now days wanakuwa wanendeshwa hata na machizi ilimradi tu upost kitu wanachopenda kusikia wao hata kama hakina mantiki yoyote, basi watachangia tu kwa kuunga mkono.
    CRAP!!!!!!!!!!!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli usilolijua ni sawa na kiza.... Hii kashfa ya gaudence ni kuanzia 2000 mtafuteni fr.tarimo wa njiro
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu hizi ndio siasa za majitaka tulizokuwa tunaongela dhidi ya dr slaa.
    Hivi inaingia akilini kusema Mungu analipiza hapa duniani kwa yaliyotokea arusha kwasababu aliwanyanyasa mapadri wenzake, na unaweza linganisha yaliyotokea arusha ni adhabu endelezi ya Mungu kama aliyowapa wenzake aliekwama na mfupa na kufa na anayeumwa miguu taabani.
    THIS IS CRAP!!!
    Ni mapadri wangapi wanabaka na hatuoni hizo adhabu za Mungu, niwangapi wamezalisha wanakwaya na waumini wao na wanawanyanyasa wasijulikane nambona hatuoni hizo hukumu kutwa tunashinda nao.
    Hizo ni imani zenu tu, hakuna upuuzi kama huo mkuu
     
  19. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    upinzani mengi yatafichuka na mapato yao yatakuwa mashakani,it is as simple as that

    Michelle samahani mficha uchi hazai, Mimi ni kijana nina miaka 35 ninatafuta mke wa kuoa naomba nikuchumbie kama hujaoleowa nimekuzimia. Nijibu nikitumia namba yangu.

    Mapenzi ni kikohozi
     
  20. N

    Nyota Njema Senior Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rafiki yetu ama kweli wewe ndo crap, ushahidi wote huo unaotolewa na wadau wewe bado unang'ang'ana na hoja za kijinga huku unajificha katika u great thinker? Toka lini crap akawa great thinker? Matope matupu!
     
Loading...