Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya wa CCM akataa shangingi ataka pickup zingine zikanunulie gari za wagonjwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 27, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mi nampongeza meya wa arusha kwanza kabla ya kuhisi kichwa yake aina akili
    akidai ameamua kumfwata mwenyekiti wa chadema bwa mh freeman mbowe
    hivi ajui mbowe ataki hata hiyo pickup??kwanza anauwezo gani kujifananisha na mh mbowe
    mhuni alieingia kwa kumwaga damu ...anyway naomba siku nyingine msijifananishe na malaika
    hata sikumoja shetani awezi kuwamalaika

    pengine angeulizaa hizo gari ni sh ngapi na hilo shangingi wangempa shillingi ngapi
    ajui kwenye risiti zinaandikwa million 100 huku wanaletewa magari ya million 50-60
    je hilo million 40 atanunua ambulance ya wagonjwa..na kama amedhamiria kwanini
    asiombe pesa zote zinunulia gari ya wagonjwa hizi njaa taabuuuuuuuuuuuu
     
  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aisee mbona hueleweki? au kiswahili kinapiga chenga?
     
  3. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wamefanya vizuri, tuwasifie hapo kajitahidi japo kaiga
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pdidy leo unaandika kama Malaria Sugu? What happened to you?
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Pdidy una haraka sana leo eeh?
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama kakataa gari la gharama ni vizuri tukimpongeza.
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu Pdidy hebu jazba zikipungua jaribu kuiweka hii habari katika lugha inayoeleweka..
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Kule Arusha na Moshi p/up ni mali kuliko shangingi teh teh teh, atabebea chakula cha kuku teh teh teh teh na majani ya ngómbe teh teh teh, huyu jamaa ni mjanja sana, haihitaji kumpongeza.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Productive Malaria Sugu!
     
  10. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu umekurupuka
     
  12. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mimi sikuzote p didy simuelewi .. unless habari awe ame copy na ku paste ...
     
  13. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanaokujibu nadhani uliwapigia simu..lakini kama ni kwa habari???...siamini....kiufupi Pdidy husomeki...au umeme??
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Pdidy japokua umekurupuka lakini mimi nahisi kasi yako ya kuleta thready hiii ulikua unaendana na speed ya kutokukatika kwa umeme lakini ujumbe umefika japokua inaleta mushkeli mimi nimeelewa kama ni kweli diwani huyu kafanya hivyo kukataa hilo shangingi na kuchukua pick up! Lakini nahisi kutokana na sera za chama cha magamba lazima watamtia adabu kwakuwa amekiuka sera za chama cha magamba kwakutokuchua hilo shangingi we subiri utakuja ona.
     
Loading...