Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

meya wa Arusha na madiwani pungufu, what is next

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bulunga, Jan 9, 2011.

  1. b

    bulunga JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 268
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ningependa kuuliza wana JF na wajuzi wa mambo ya sheria, inakuwaje kwa development ya mambo yanayotokea Arusha, hii ni obvious yule meya "mteule" wa arusha hatakuwa na diwani mmoja kutoka chama chake ambae alihamia CDM majuzi, mbaya zaidi hata yule diwani aliyewaletea "ushindi" kutoka TLP amebwaga manyanga, hii inafanya idadi ya madiwani wa chadema wana ku wa out number madiwani wa ccm , ningependa kujua kwa hali ya kwaida huyu Meya ataweza kuendelea na wadhifa wake huo, je sheria inasemaje, pia nataka kujua uchaguzi mdogo wa diwani aliyehama chama na yule aliebwanga manyaga unatakiwa kufanyika baada ya muda gani:noidea:
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Shame to huyo meya
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kaa ukijua kuwa Uchaguzi wa Meya Arusha utaitishwa very soon!
    Kwa habari ya Mawazo(yule malaya wa Kisiasa), kata yake iko vacant, na uchaguzi mwingine utafanyika,...how soon, hilo ni suala la kiutawala na menejimenti ya local governments.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    toa Kinyaa asubuhi hii humu janvini...... utafanya tukose pesa bure.....
     
  5. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,212
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kisheria meya bado ni halali. Ila kwa mambo yalivyo na CDM wakiacha jazba, uchaguzi wa Naibu Meya utakaofanyika hivi karibuni ndo nafasi ya kuanza kum impeach.
     
  6. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaumwa!
     
  7. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,212
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Read btwn the line na usipende kutoa matusi kama mashoga.
     
  8. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sure, kwa taratibu na kanuni zote zilizoko sasa hivi CHADEMA wako safi zaidi kum impeach huyo meya na kumuondoa kwa kura ya kutokuwa na imani nae. Meya aliyeko ni lazima asome nyakati. Ana madiwani wachache kulinganisha na CHADEMA. Kwa hali ilivyosasa inaonekana wazi CCM imepoteza mwelekeo kwa Arusha na inabidi wajipange upya na kuanza mikakati mipya laa sivyo watapoteza kila kitu!
     
  9. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,212
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndo maana wajuzi wa siasa za serikali za mitaa hatuoni mantiki ya maandamano na vurugu zilizotokea with all these avenues.
     
  10. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Arusha hakuna meya,maana huyu meya feki (gabgo wa arusha)alichaguliwa na kikao batili,kisheria lazima kuwepo na mbili ya tatu ya madiwani wote,31,ambayo ni 21 yeye meya feki kachaguliwa na majumbe 17,pamoja na mamluki wao,
    hivyo kisheria ni batili,na hakuna baraza lililoundwa arusha,na uchaguzi lazima urudiwe,kanisa na familia yake wameshamkataa hivyo hana jinsi zaidi ya kuachia ngazi
     
  11. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Japokuwa wanajifanya Kama wanahaki lakini uchaguzi lazima urudiwe kwa upya ndo hapo haki itatendeka.
     
  12. b

    bulunga JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 268
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    inawezekana kupata kanuni zinazoongoza uchaguzi wa madiwani na mameya, ne wa awezekana vp huyo Mary Chitanda akapiga kura arusha wakati yeye ni mbunge viti maalum Tanga, hizi sheria zimekaaje:A S-cry:
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahaha,how you hate him,may be atarudi tena sisiem baada ya mda mfupi
     
Loading...