Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya wa arusha kupitia chadema ajiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Jan 2, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Meya wa manispaa ya Arusha aliyechaguliwa na madiwani wa CHADEMA Estomih Mallah amejiuzulu baada ya kutafakari kwa kina na kusema kwamba kung'ang'ania kukalia nafasi hiyo ni kuendelea kukiuka sheria ambazo tayari zimekiukwa na CCM.

    Source: taarifa ya habari radio one saa mbili usiku.
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Taarifa hazijitoshelezi waweza kutuongezea chochote zaidi?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na mdudu anyeitwa serikali yupo, na yuko tu silent kuhusu kadhia hiyo...May i know...Hivi bado kuna waziri wa utawala bora kwenye baraza la mawaziri kweli, au safari hii nafasi hiyo iliwekwa kushoto?
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    subiri next move
    aejiweka pembeni kushinikiza uchaguzi mpya
    subri tarehe 5
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Manispaa ya Arusha hapatakalika mpaka atakapopatikana Meya kwa njia halali. Vinginevyo, hapatakuwa na amani kamwe.
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kama wakuu wa Cdm wameona hivyo ni poa . Strategy ndio cha muhimu zaidi
     
  7. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    sina taarifa zaidi ya hizo zilizotoka radio one. kama kuna mtu ana data zaidi atupe data.
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Arusha inaweza ikawa si sehemu salama kama serikali itaachia haya mambo yaende kihuni huni
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    afadhali kajisomea mwenyewe alama za nyakati
     
Loading...