Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya wa Arusha apata aibu kanisani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Paul, May 23, 2011.

  1. Michael Paul

    Michael Paul Verified User

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 345
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Ilikuwa ni kanisani baada ya mchungaji kumkaribisha kama mgeni rasimi kwamba wananchi wamshike mkono , ndipo watu wote wakatoka kanisani na kumuacha mwenyewe. Ilikuwa ni fundrising event katika kanisa la kkkt elerai.
     
  2. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwaka huu sijui chama changu kitatoka vipi!!

    ngoja nimbip anko mukama tudiscuss!
     
  3. K

    Kiwembe Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi anayo na uchaguzi ujao hapati kitu lazima aanguke 2 hakuna jinsi
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    nape ningekuwa na private email yako ningeforward hii kitu kwako
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    aise yaani huyu jamaa hana bahati maana mimi nikimuona maeneo kama ya elerai lazima atoke na ngeu..
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
     
  7. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani hadi kanisani wanakisusia chama cha magamba,mwaka huu kazi wanayo maana kila sehemu hawakubaliki.Poleni sana wapenzi na wanachama wa chama cha magamba.
     
  8. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi waumini, hao waumini walijua angekugusia kuhusu gamba party. Hongereni
     
  9. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah CDM wanasumu mbaya, siasa mpaka makanisani! Sasa hayo pia mafundisho ya Mungu au ya CDM?.
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wewe punguza muknari mkuu, yaani unamananisha mkikutana peke yenu mnaweza kuzichapa kavu kavu, tehe tehe tehe tehe. Aisee pa moja hapaingii mbili.
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda akajaribu kwa wale jamaa walio onywa na mufti huenda akapewa support kubwa kwani huko ndo siku hizi kuna support kubwa ya magamba!
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhahahaha...wanatengwa mpaka kanisani?!Mbona kazi wanayo!!
     
  13. Y

    Yusuphsabury Senior Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huyo mstahiki anatakiwa ajivue gamba kwanza!
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mchungaji Haule naye alianzia wapi kumwalika huyu mtu mwenye Nuksi namna hii?
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    saint ivuga mcheki kwenye nnauyen@gmail.com. Namba 0786131977
     
  16. n

    nchasi JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Ukweli unaanza kuonekana. Bado kidogo tu wataona aibu hata kusimama mbele za watu
     
  17. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sas cjui bro mukama atafanya nini !!! kimeshanuka hivyo.....chama kinayeyuka kama vile konokono aliyemwagiwa chumvi...
     
  18. z

    zamlock JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    siajiuzulu
     
  19. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duuh kwa kweli hii kali na natumaini mama watoto hakuwa pembeni coz ingekuwa mimi nazimia tayari, hii ni aibu ya maisha, kwa kweli hata kama ni cheo au pesa aibu kama hii cheo na fedha haisafishi.
     
  20. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakufaa kabisa kualikwa kanisani huyu labda kama anataka kutubu
     
Loading...