Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya manispaa ya Songea afariki dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magarinza, Jul 30, 2011.

  1. M

    Magarinza Senior Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimepata taarifa ya kuwa meya wa manispaa ya Songea na diwani wa kata ya Rizabon CCM kafa. Ila nimeshangaa jinsi watu walivyofurahia kwa kuwa kutakuwa na uchaguzi mdogo..
     
  2. H

    Handsome Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    toa upuuzi wako hapa,kuwa na akili timamu,watu wamefurahia ulifanya tafiti gani??tuache ushabiki kwa mambo ya msingi,mtu kafa hata condolence hakuna,tatizo huja jamii forum big no.cdm,uupuzi mkubwa huu
     
  3. H

    Handsome Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  4. H

    Handsome Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    upuuzi mtupu huu,acheni ujinga,hata condolence ttzo big no.humu ni cdm hawana hata sympathy kwa wafiwa wanawaza nani ata replace subiri muda utafiki,epuka tamaaa ninyi till 2045 ndio may be mtapata ridhaa ya kuongoza nchi bado hamjakomaa,achenoi ushabiki wa kijinga,
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Tumwombee apumzike kwa amani!
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,064
    Likes Received: 3,604
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    jifunze kuelewa, mtoa mada amesema naye anashangaa watu kufurahia, punguza jazba, wewe toa pole kwa wafiwa, muombee marehem, ukiweza mlilie, ila usilazimishe hisia zako zifuatwe, pia usilete kisingizio cha uungwana, ustaarabu, utanzania n.k MUNGU AMZAWADIE MAREHEMU ZAWADI ALIYOMPANGIA. AMEN
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mngekuwa wastaarabu kuacha matusi kumuenzi mareehemu hata kama watu kadhaa wamekosea
    mba rikiwe
     
  8. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ndugu generalisation ya namna hii si nzuri kama yy ccm ila huyo aliyekufa mungu amrehemu si gamba mwenzao itakuwaje.CDM KWELI IMEWASHIKA WALIO WENGI KILA OVU/BAYA MWATAKA WAO NDO WAONEKANE NDO WAKOSAJI TUPAMBANE KWA HOJA SI VIOJA
     
  9. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tujifunze tafsida za kiswahili Meya wa Songea amefariki siyo kafa
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Binafsi hua siamini katika kuombea marehemu,
    naamini katika kumshauri mtu aombe sana akiwa hai

    Nawapa pole wafiwa wote na Mungu awape uvumilivu
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Abda katolewa uhai na sio natural death
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    RIP,

    nafurahi kata iko wazi
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hujamwelewa mtoa hoja kasema watu wamefurahi kwani kasema ni watu gani inawezekana wanaCCM wenyewe kwa wenyewe walikuwa na bifu zao, usiwe una-judge mambo kwa kutumia hisia. Poleni wafiwa na poleni wana CCM wa Songea.
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    acha jazba unastukastuka Kishamba kufa ni nafasi kipindi hiki cha mashindano,tunaweka mtu hapo maramoja!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kada wa Chama Cha Mapinduzi, Meya wa Songea APUMZIKE KWA AMANI.
     
  16. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Sasa mkuu Cdm inaingiaje hapo kama sio zomea zisizo na mantiki? Jenga hoja mkuu achana na majinamizi ya kifikra
     
  17. S

    Smafuru Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ailaze roho mahali pema peponi..amen !
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    Rip..........................
     
  19. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    marehemu wapumzike kwa amani.
     
  20. S

    Smafuru Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna hili laonekana kwa wana JF : Kwanza tumepata taarifa ya msiba,cha pili msiba unamuhusu mwanasiasa,cha tatu hapa tunatakiwa ku'mourn' na mwisho cha nne ni kuiongelea kata ya uchaguzi...tofauti yake naona vipengele 1,2,3 vinalukwa then preference inaenda ktk 4.Hey ! ndicho chatupasa ?
     
Loading...