Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya Londa na madiwani wahojiwa wizi wa viwanja Kinondoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 26, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Hakika kwa waliomuona Meya Salum Londa alipohojiwa kuhusu wizi wa viwanja moja kwa moja mwenye macho unajua huyu bwana anafwata..

    Hatimaye polisi wameendelea kumhoji Meya Londa kwa kushiriki kuidhinisha wizi wa viwanja vya wazi...

    Watanzania, Meya huyu amekuwa akilaumiwa sana na wizi mbali mbali wa viwanja na sasa shetani kaamua kugeuka mungu na chamoto watakiona..njooni hapa Kinondoni tu pm tutawapa mambo mengi machafu na mikataba alisosaini huuyu mzee...lakini kwa nini huuyu tuuuuuuuuuuuuuu

    Polisi tunaomba mkmhoji mzee kitwana kondo huyu aliaribu kabisa na mpaka sasa watoto wengi awana hata sehemu za kuchezea...tunaomba sakata hili lisimalizwe kisiasa tumechoka kabisa..hapa Kinondoni kuna wakina Londa wengi tu Lukuvi tu pm tutawapa msaada wa kihistoria ...kuwafikisha huko jehanamu

    Pongezi mh Lukuvi isiwe kinondoni tu nenda na ilala..temeke ardhi inanuka hata waziri anajua anawalea hawa...kazi kwako mkuu
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kinachonigaragaza ni kitu kimoja tu: Hivi CCM huwa hawajisikii aibu kabisa kuona kuna mafisadi waliopea katika safu za uongozi wao? How can they keep a straighjt face in such shennanigans while campaiging to the wananchi for more mandate? It beats me, really!!!!
     
  3. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Aku pm? Kwa nini Lukuvi aku pm?

    Kama una huo "msaada" wa vielelezo kwa nini usiviweke hapa nchi nzima ivione, unataka kuwauzia kina Lukuvi hivyo vidhibiti ulivyo navyo? Kama ni mambo binafsi si ungemtafuta kwenye simu, sisi umekuja kutuambia ili iweje? Huu ni ukuda huna cha mkataba wala ushahidi...
     
  4. telele

    telele Member

    #4
    Jun 27, 2010
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usije ukawa ulikuwa mshirika wake sasa kakuzika deal fulani hivi umeamua kumuanika
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kama lukuvi yuko serious aanze kuangalia miaka ya 80, by the kulikuwa na open spaces nyingi ambazo CCM wakajiingiza na kujenga vijiofisi vyao na baadaye madareva wa magari ya serikali, mashirika ya umma wakaanza kupaki kwenye hizo open spaces, ikaendelea hivyo sasa hivi hakuna hizo parking hakuna open spaces wala ofisi za CCM, sehemu nyingi sasa ni Vituo vya mafuta ( fiiling stations).kama Lukuvi una ubavu fuatilia na hii.
     
  6. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawana lolote hawa kuna mtu tu wanamtafuta, hivi kati ya hawa wotw hakuna aliyetangaza nia kweli?
     
  7. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tusubiri tuone
     
Loading...