Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya londa agombea udiwani dar ubunge sehemu nyingine inaruhusiwa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Aug 1, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wapendwa naomba msaada wenu
    leo hii nimeona sehemu nyingi za kupiga kura dar kawe wakitukana nana hasa
    na wengine kulalamikia iweje londa anagombea udiwani huku kinondoni
    na ubunge seehemu nyingine wakati huo huo..je hili ni ruksa CCM??
     
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ana-manage portfolio kwa ku-spread risk: Hawa jamaa hii ni business, sasa anaogopa kuweka mayai yote kwenye kikapu kimoja maana kikianguka huna kitu tena. Sasa ndiyo ninaamini kuwa chaguzi kuu zote huwa siyo huru na haki.

    Ninawashauri kamati kuu, kuangalia uwezekano wa kuachia wapinzani 40% mwaka huu najua huwa wanachaguliwa kihalali ila hawatangazwi. Hii itakuwa na manufaa kwa CCM. Kama watu hawa ambao wengi (99%) ninaamini wapo CCM kwa masilahi binafsi watakuwa na imani kuwa kushinda si lazima uwe CCM, basi Chama kitabakia na watu safi na wenye nia njema na Tanzania.
     
Loading...