Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya feki wa Arusha,akodisha wahuni kuzuia mkutano wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Jan 15, 2012.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Meya wa kichina,juzi alikodisha wahuni kuzuia mkutano wa Operation zika ccm,Jenga CHADEMA.Akizungumza jana kwenye mkutano huo wa hadhara,Kamanda wa vijana CHADEMA mkoa,NANYARO ambaye ndie mwasisi wa operation hiyo alisema nanukuu..
    Tuna taarifa za kundi la wahuni wanaotumiwa na Meya wa kichina,ambao wana silaha za jadi,mapanga,waliotumwa kuvuruga mkutano wetu leo,nimeripoti polisi,lakini natoa ONYO,ole wake yeyote atakaedhubutu kuvuruga mkutano wetu leo,tutamshughulikia,naapa tutakushughulikia,kwani tumejipanga vya kutosha.Tutampinga Lyimo,na kuusema ukweli,maana tumechagua kutokuogopa.......
    Katika mkutano uliofurika watu,eneo la Big sister,CHADEMA walitangaza bendera zote kupepea nusu mlingoti,pamoja na daftari la rambirambi linalopatikana ofisi ya mkoa Ngarenaro,
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    meya feki lakiniataongoza jiji mpaka 2015
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Meya tapeli
     
  4. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hata wewe no plan no vision very myophia also never be supported with visioned people
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Peaneni moyo tu.
    OTIS
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nukuu ya Nanyaro ndiyo inayoniacha hoi. Tumechagua kutokuogopa.
     
  7. k

    kipinduka Senior Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Feki huku ndio mtoa maamuz,kilele zote lakin mpo nje ya mashindano,kwel makamba kawaweza kibul chote mfukon
     
  8. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Kuweni wastaarabu. Haivumiliki kumwita Mstahiki Meya kuwa ni feki.
    Pengine Nanyaro na genge lake ndio feki. SHAME ON YOU!
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wewe ni..
    images.jpg
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Baada ya uchaguzi mdogo wa madiwani utakuja kutufahamisha kama bado jeuri ipo.
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Matatizo ya talaka ni mabaya..kumbe uwa yanaathiri hata uwezo wa kufikiri na kutoa hoja?
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani wewe ndio unapaswa kuwa mstarabu kwanza...haiwezekani kumkubali mtu aliyepatikana kwa kuchakachua ndio useme kuwa hawa ni wastaarabu...kipimo cha ustaarabu ni kipi? Huwezi ukatuimiza sisi kuwa wastaarabu wakati wengine wanafanya uhuni wa waziwazi!! Tuambie Je,huo ndio ustaarabu?
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu meya wa Kichina hakika nawaambieni ya kwamba siku si nyingi anaweza akajitia kitanzi

    Huyu tutaendelea kumshupalia mpaka kieleweke

    Wao wamempitisha kwa kuwa wana pesa,,,,,,,,,,,,lakini nawaambia ya kwamba haki siku zote itasimama kuwa haki tu
     
  14. D

    Darick JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wahuni walimlia pesa tu lakini ukweli wanaujua wazi kwamba moto wa Chadema si wa kitoto wasingeweza kujaribu kwa sababu wanaelewa nini kingewapata hatucheki na makichwa fyongo kama GLM na wote wanaomsapoti
     
  15. D

    Darick JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatoa maamuzi!!! maamuzi gani ya kung'ang'ania umea? au maamuzi gani ya kuuza nyumba za Kaloleni? au maaamuzi ya nyumbani kwake mimi sikuelewi una akili sawasawa?
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Nyie si uwa mnasema mna nguvu ya umma sasa hata hao mnaowaita wahuni mnawaogopa! Kweli nguvu yenu ya umma ni ya kichina!
     
  17. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana, vijana wote chadema tuchague kutokuogopa nchi itkuwa yetu mwaka 2015
     
  18. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ona aibu kukubaliana na wachakachuaji wa demokrasia, Hata hivyo sio kosa lako, ni kosa la akili yakoi kukosa uwezo wa kufikili.
     
  19. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ni kweli ndio maana tuna mali asili kibao lakini masikini ,..we hushangai tuna dhahabu,almasi alafu tunaenda kutembeza bakuli.samaki tunao bahari toka tanga mpaka mtwara,maziwa kubwa africa mlima mkubwa africa ziwa kina kirefu tanganyika aaaaaa we

     
  20. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Ngoromiko kikwetu ni pepo wachafu,na ibilisi.shauri yako unayejiita Ngoromiko
    Jamaa anakodisha wahuni akiwepo Jumanne mjusi wa Ngarenaro,huu ni uhuni na uwendawazimu wa hali ya juu,tafsiri yake ni kuwa bado damu ya Denis,Ismail na Mkenya Njuguna zitamwandama daima
     
Loading...