Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meya Arusha: Aibu tupu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Filipo, Mar 27, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Jana kulikuwa na fainali za shindano la kuisaka bar inayochoma vizuri chini ya udhamini wa TBL.

    Muda wote tulipokuwa pale palikuwa shwari na kazi ilikuwa ni kula nyama na bia. Mara MC akatangaza mgeni rasmi wa ile shughuli ni 'meya' wa Ar, eti Gaudence Lyimo, yule Diwani wa Moshono (CCM) alisababisha damu ya watu kumwagika! Hali ilibadilika, uwanja ukageuka wa siasa na ikawa ni malumbano na wengi wakisema Arusha bado hatuna meya.

    Kwa kifupi ilikuwa ni zomeazomea na shughuli iliharibika! Nikawanajiuliza huyu anaona kabisa kwamba watu wasivyo mkubali, kwanini asikae pembeni? Nani anamsapoti wakati wananchi hawamtaki?

    Nawasilisha
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mwalimu Nyerere alisema ukilewa madaraka utakuwa na upofu wa kuona mbali kama kiongozi...nadhani huyo meya hili linamkumba....
     
  3. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kawaida ya wana CCM leo wanakuja na shutuma kwa kina Sumaye, Sita na Mwakyembe.

    Kumbe jibu wanalo wenyewe.

    Peoples power
     
  4. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Matendo yake ndo msalaba yake,waliomtwisha zigo hilo wanamcheka,
     
  5. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Je Magazeti ya leo yameandika?
     
  6. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utavuna ulicho panda. Heko wana arusha kuonesha msimamo thabiti. Muoneni kwa macho lakini muhesabuni kuwa si meya.
     
  7. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana,wana Arusha!kazeni uzi bado kidogo
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unaamini magazeti au mtu aliyehudhuria live?
     
  9. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Kuna wadau waliotaka kumkabidhi kadi ya CDM but busara kidogo nadhani ilitumika ... maana kungezuka
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM Komeni kabisa!!!! maana mmezoe kuwapelekesha wananchi, Arusha wamekataa
    peopleeeeeeeeeeeeeeezz pawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  11. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana,wana Arusha!kazeni uzi bado kidogo
     
  12. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Alikuwa ana pima kina cha maji kwa kutia mguu, kaona kina ni kirefu na mkondo wake una nguvu kubwa! Shame on CCM.
     
  13. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Na wewe mbona mgumu kuelewa hujui Meya yeye ni Kiongozi wa Madiwani! Wananchi wa nini sasa! Ningekua ndio mimi Meya wa Arusha natulia kabisa hata mambo yao ya mgeni rasmi wasiniambie!
     
  14. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanavuna waolichopanda na sasa wanakoma na mambo yao kwa siku nyingi sana
     
  15. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heko wanaAR onyesha utashi wa umma
     
  16. U

    UZEE MVI Senior Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kumbe!!!
     
  17. z

    zamlock JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    safi sana wana arusha lazima mumuonyeshe kuwa yeye siyo chaguo la mungu komaeni mpaka kije kueleweka
     
  18. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Meya huchaguliwa na madiwani siyo wananchi wore.kwa vile Chadema Ina madiwani 14 na CCM inao madiwani 16, Lyimo ndiyo meya wa Arusha. Kwamba anakataliwa katika hafla
    ya nyama choma siyo hoja ya msingi. Munawapotezea wananchi wa Arusha kutafuta maendeleo Yao bure.Hilo ni jambo la kisheria mwenyewe ni Tundu lissu na siyo.
    Maandamano wa mkutano wa hadhara.p
     
  19. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni maumivu na manyanyaso makubwa wame2sababishia,wapo nduguze2 wamepoteza maisha,vilema vya kudumu nawengine uharibifu wa mali na yote hii ni kwasababu ya kulinda maslahi yao na hiki kim2 chao anyway wacha tu watuone mafala ila siku moja namba itasoma jamaangu.A_town juuuuuuuu......
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yule si meya, ni mamluki!
     
Loading...