Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Metronidazole na Pombe

Discussion in 'JF Doctor' started by Micro E coli, Nov 10, 2011.

  1. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ukienda hospital kutibiwa kama Daktari atakupa Flaggily huwa anasisitiza sana usinywe pombe hapa kunamadhala gani kibaologia na je ni hatari na kama umekunywa dawa hizo halafu ukajisahau ukanywa na pombe ninikifanyike ilikuepuka hayo madhara.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ulevi ni nomaaa!!
     
  3. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ukinywa pombe hali umekunywa dawa nafikiri ni bora tu ugawe fasta urithi ili watu wasigombane badaye na pia jisogeze maeneo ya makaburini ili watu wasisumbuke kukubeba.
     
Loading...